Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ tách cái hình trong mờ ra khỏi nền

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi xrockman02, 27/10/15.

Lượt xem: 1,855

1. xrockman02 Mới đăng kí

Em có cái ảnh nhờ mấy anh tách ra khỏi cái nền giùm, chỗ khoanh đen ấy ạ, tách giùm em cái nhãn khúc đó ra để em dán lên cái nền khác, em loay hoay mãi không biết tách thế nào. Cám ơn ạ

...
  2. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

lên mạng tìm cái backround đi bạn ơi, mình nghĩ nhanh hơn đấy
  3. xrockman02

xrockman02 Mới đăng kí

mrcoiversion2 em tách cái nhãn energy drink để lấy cái nhãn đó mà, đâu có lấy nền đâu
  4. free wind

free wind Thành viên cấp 1

Tách cái đó thì chế lại có nhanh hơn không? Toàn text mà.
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Cái này mình thử vẽ lại bằng Ai, tuy nhiên mình không tặng, vì mình thấy đây là nhản chai thuốc, bạn dùng nó vào việc thương mại, cho nên nếu tôi giúp bạn không cũng không được, mà nhận tiền cũng không xong, lỡ tí là lu bu cả đám. Còn nếu nhản cũ của bạn mất file tk gốc khác :)
  6. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

giaphu_design bạn ấy cần cái nhãn mà :-?. Theo mình thì đánh lại còn nhanh hơn là lên đây chờ :)).
    Gia Phú thích bài viết này
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Mochi tự nhiện bạn nhắc làm mình cảm thấy mình giống hề quá :))

Ủng hộ diễn đàn