Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ thiết kế logo cho team :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi quynhkt27, 10/3/13.

Lượt xem: 3,064

1. quynhkt27 Thành viên cấp 1

Xin chào các đại ka VDS ^^!
    Hiện tại e đang là một video maker trong GeniFam Team....channel team toàn làm OST film và Us-Uk 1 ít, Vpop, K-pop 1 ít,...nói chung là đa dạng :)
    Channel của em đây ạ!
    http://www.youtube.com/FamGeni
    Em muốn nhờ các anh-chị thiết kế giúp tụi em 1 logo để nhìn channel thân thiện hơn ạ :)
    Ý tưởng logo của e thì...dường như là sắp xếp text 1 cách gọn gàng nhưng vẫn mang cá tính riêng ạ :)
    Em cũng muốn logo có màu Vàng Cam là màu chính (chủ đề mùa hè), logo vuông, có nền đen như logo hiện tại ạ (để khi cho vào video nó tự làm mát màu đen ạ)...hoặc nếu logo không chừa ra khoảng trống nào thì càng tốt ạ :P
    Nói miên man 1 hồi, e xin rút gọn như sau: Em muốn nhờ các anh - chị désign 1 logo cho team của em, có màu vàng cam kiểu như YAN tv ấy ạ ^^...và cho em xin file psd để thỉnh thoảng bọn em sửa màu cho em nó theo event!
    Em mong có anh - chị design giúp chúng em...và bọn e hứa là không "bôi nhọ" logo của anh - chị đã cất công làm đâu ạ.
    Em xin cảm ơn!

...
  2. raiel

raiel Mới đăng kí

mình làm một cái bằng illustrator. bạn coi được thì dùng nhak
    pm mình send qua yahoo dollar_412
  3. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

OST ?
    Phim cột mốc 23 có nằm trong list không bạn ??
    Sao k được đưa lên mạng nhỉ ??? :-?
  4. quynhkt27

quynhkt27 Thành viên cấp 1

Team mình làm toàn him Hàn :P
  5. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

bôi nhọ logo cũng chả sao...quan trọng là có...hay không [​IMG]
    quynhkt27 thích bài viết này
  6. quynhkt27

^^~ bác ủng hộ e 1 cái :P
  7. quynhkt27

Ủa quên nhắc bác ra giá cả _._"
  8. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

thảo luận vấn đề qua YH : dak.monkey nhé :)
  9. PixelK

PixelK Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn