Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Các bác vào giúp mình tấm ảnh làm kỉ niệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nguyendon, 15/8/14.

Lượt xem: 2,309

1. nguyendon Thành viên cấp 1

Mình có 2 tấm ảnh cưới làm kỉ niệm cũng đã lâu rồi,nên bị ố mờ.Nhờ các bác có lòng hảo tâm bỏ chút ít thời gian quý báu chỉnh sửa dùm mình 2 tấm hình cho mất vết ố vàng và rõ,đẹp lên chút. Cảm ơn các bác nhiều nha. Chúc sức khỏe và thành đạt. Thân ái (làm giúp mình hình màu luôn để mình in ra ảnh nha).Xin hậu tạ card điện thoại 50k uống caffe bác nhé
    hình 1
    hình 2
    hình 2 xóa dùm 2 người ở dưới ảnh

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/8/14
  2. nguyendon

nguyendon Thành viên cấp 1

bác nào rảnh giúp mình với
  3. nguyendon

lên cho các bác giúp nè
  4. fendanlhuy

fendanlhuy Thành viên cấp 1

Sản phẩm theo yêu cầu của bạn. Nếu bạn thấy đạt yêu cầu thì có thể gửi mã card viettel 50.000d theo địa chỉ facebook/tichtac.tichtac hoặc vào số đt: 0163 368 3189
  5. fendanlhuy

nguyendon thích bài viết này
  6. nguyendon

fendanlhuy. Ồ cảm ơn bác,hình có khá hơn. Nhưng phóng to lên trên mặt còn nhiều vết ố đen,khi in ra tấm hình lớn sẽ xấu bác ạ. Cảm phiền bác sửa tiếp dùm các vết ố với nhé. thank. sẽ cảm tạ bác nha
  7. fendanlhuy

Mình chỉ sửa lại pic này. còn pic kia mình k pík sửa gì nữa. Mình sợ sửa thêm sẽ làm hỏng hết tấm ảnh. Xin lỗi trình độ của mình chỉ tới đây nên k giúp đc cho bạn nhìu hơn.
  8. nguyendon

Vậy cũng dc rồi,nhưng để phần chân lại nha,chứ hình toàn thân mà bác bỏ phần chân kì vậy.thanks
  9. fendanlhuy

àk tại mình thấy phần chân bị hỏng nhìu wá nên cắt bớt @@ haiz.màk jờ k fục hồi lại đc nữa rồi. màk t thấy z cũng đẹp rồi. để kỷ niệm thôi màk chứ có trưg bài j đâu màk cần fải cầu toàn wá :(
  10. nguyendon

hjj, mình in ra ảnh lớn mà,bạn sửa lại dc mà
  11. fendanlhuy

Đc chưa bạn?
  12. nguyendon

mới gởi bạn card vt 5ok nha. cảm ơn nhiều.nạp dc báo mình biết nha
    fendanlhuy thích bài viết này
  13. fendanlhuy