Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Kéo quần em lên dùm !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Dino7ever, 5/8/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,391

1. Dino7ever Mới đăng kí

Đây là hình của bạn em , hihi , mọi người giúp em với , đừng troll nha :(( Nếu mn thấy ý tưởng gì hay ho thì thêm nhưng đừng troll em mn ạ :-s

...
  2. Borammatic

Borammatic Mới đăng kí

bạn là fan Jiyeon hả :)
  3. Thịnh Lê

Thịnh Lê Mới đăng kí

Thế này được chưa bạn :D

Dino7ever thích bài viết này
  4. hieucuibapvn

hieucuibapvn Thành viên cấp 2

Vote ra đảox(
  5. RuKKing

RuKKing Thành viên cấp 2

Hết vui.
  6. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Hình ảnh thì như troll mọi người, mà bắt mọi người không troll thì hơi bị vô lý nhờ...
  7. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

VDS thành diễn đàn nhờ vả chỉnh sửa ảnh rồi thì phải
  8. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Ngay cái tiêu đề: Kéo quần em lên dùm + Cách nói : đừng troll, đừng troll + Cái hình không thể nào vô duyên hơn (Như không tôn trọng người khác , vứt ảnh khiếm nhã lên forum công cộng đông người)

>> Muốn dìm rồi

Mấy bạn ơi, bệnh quạng quá !
  9. Dino7ever

Dino7ever Mới đăng kí

hieucuibapvn : mình có làm gì đâu mà vote ban là sao :(
    thanhluan : troll gì đâu a , tại lúc chụp bay lên nó thế , nên nhờ mọi người chỉnh lại chứ không có ý gì
    :(
    Thịnh Lê : thanks a
  10. Dino7ever

Dino7ever Mới đăng kí

MOD close topic dùm e nhé , có người giúp rồi :)
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

xuanhung Ăn nói cho đàng hoàng vào. Đây là diễn đàn đồ họa chứ không phải diễn đàn teen mà ăn nói như vậy. Nội quy chắc ko thèm đọc có phải ko? Thành viên cấp 2 rồi mà không làm gương là sao?

apachi0205 Thế đây là box nhờ vả thì không để nhờ vả thì để làm gì?

Còn nữa là chủ thớt hơi bị trẻ con rồi đấy, cũng là một trong thành phần fan Kpop thì phải? Cái tiêu đề vi phạm nội quy đủ để ra đảo rồi đấy nhé!
    bong bong mua he thích bài viết này
  12. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Dù Kun VietDesigner: Mình nói như thế thì có gì là ''diễn đàn Teen'' hả bạn. Mình chỉ thấy bực bội cái kiểu này. Nếu mà chủ topic không dừng lại mà như các bạn khác thì lại thành trò lố rồi. Ngay cái tiêu đề là thấy không ổn rồi, cái gì mà: KÉO QUẦN EM LÊN DÙM ??

Nếu có sự nhờ vả thực sự và có sự tôn trọng thì tại sao không ghi cái gì đó cho lịch sự tẹo. Cứ như là ''đặt tit'' cho nó mang tính Troll ý.

@Chủ topic: Nếu mục đích của chị là không phải troll thì e xin lỗi. Nhưng chị ghi tên topic thì nên ghi cho lịch sự tí chị à :-s .
  13. Mr.Nghệt

Mr.Nghệt Mới đăng kí

Dự là ngồi hóng :)
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn