Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm cho đẹp trai phong độ hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thịnh Phong Độ, 12/5/14.

Lượt xem: 2,015

1. Thịnh Phong Độ Mới đăng kí

Tình hình là em mới xem "The Great Gatsby" và phê anh nhân vật chính quá, dù em biết em vốn đẹp trai sẵn rồi nhưng vẫn cần các bác sửa em cái ảnh này cho đẹp trai phong độ giống anh Đi Ca Pô rồi em cài ava nhé, em cảm ơn nhiều ạ. :like:
    không uo được ảnh nên em xin mạn phép nhờ 1 bác up hộ nha huhu :((

...
  2. NGUYEN VIET THANH

NGUYEN VIET THANH Thành viên cấp 2

Không bình thường đẹp trai sẵn việc j phải sửa cho giống ai;;)
  3. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Ôi cái mũ hồng :3
  4. Thịnh Phong Độ

Thịnh Phong Độ Mới đăng kí

Lên dùm mình nhé huhu, các bác làm nhanh để tối em set ava ạ huhu :((
  5. ChanhEp

ChanhEp Thành viên cấp 2

" dù em biết em vốn đẹp trai sẵn rồi nhưng vẫn cần các bác sửa em cái ảnh này cho đẹp trai"

Mình vẫn chưa hiểu =))
  6. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Đẹp trai sẵn - >:P
  7. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Thiết nghĩ bạn lấy luôn hình DiCaprio làm avt, không thì thôi. Sửa đẹp trai giống DiCaprio thì làm gì còn là bạn nữa đâu? Hay muốn ghép mặt DiCaprio vào hình bạn luôn? @-)
    Ảnh chất lượng vch, chỉ có troll chứ ai mà giúp được bạn, đập trai quá xá rồi không đẹp nữa được đâu :))~
  8. Ninhnguyenz

Ninhnguyenz Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn