Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Mọi người giúp em ghép mặt và quần áo bộ đội ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyên Anh Vn, 6/5/13.

Lượt xem: 4,335

1. Nguyên Anh Vn Mới đăng kí

Chuyện là bên gia đình ngoại nhà em có người ông bị mất trong chiến tranh. Ông mất khi còn trẻ nên ảnh thờ của ông có đúng 1 kiểu khi ông đang cười. Các cao thủ giúp em sửa lại mặt ông sao cho ông không cười nữa mà vẫn nghiêm trang (em cũng chả biết diễn đạt sao nữa ạ T.T) và cho ông mặc bộ quần áo bộ đội với ạ.
    - Đây là ảnh của ông
    - Các bác ghép mồm ông em giông như mồm người trong ảnh này ạ (em không biết diễn đạt sao nên lấy mẫu này ạ nếu không hợp mọi người lấy mẫu khác để hợp với hình hơn). Mặt ông em trong ảnh đang cười nên cợ mắt có hơi trùng xuống và ảnh cũng bị nhiễu nhiều có gì các bác cứ chỉnh lại sao cho hợp với khuôn mặt hơn ạ.

Em cảm ơn mọi người đã đọc bài này! :)

...
  2. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

kiểu này là đã nhận tiền ng khác mà k biết làm . tốt nhất là tự đi mà làm
  3. Nguyên Anh Vn

Nguyên Anh Vn Mới đăng kí

Có lẽ đành vậy ạ. Em cũng thử rồi mà khó chỉnh lại quá
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Hình vẽ mà ghép áo thật vào thì k thể nào giống đc đâu bạn.

Ủng hộ diễn đàn