Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả: mọi người làm giúp mình ảnh mang nội dung chúc mừng sinh nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thinh Nguyen Dang, 16/4/13.

Lượt xem: 5,059

1. Thinh Nguyen Dang Mới đăng kí

Mình có người bạn sinh nhật ngày 30/4 ( ngày đẹp ^^ ). Muốn tạo cái ảnh mang nội dung chúc mừng sinh nhật nó mà photoshop lại chưa rành lắm, nên mình muoon nhờ các bạn tạo giúp mình cái ảnh với. Mình xin cảm ơn :D

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Hôm nay là 16/4 , vẫn còn 14 ngày nữa , bạn down PS về vọc vài đường cơ bản và tự tay làm 1 tác phẩm tặng bạn của bạn , tuy có thể sẽ ko đẹp nhưng đó mới là tấm lòng của bạn .
    Shenvi, dookie, việt ptit1 người khác thích bài viết này.
  3. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

DX_Degeneration Còn mình mặc dù đã HẾT LÒNG pts, vẽ chân dung, vẽ chibi các kiểu nhưng vẫn Pho e vờ ờ lon. :)) :))
  4. dragon1402

dragon1402 Thành viên cấp 1

Cái gì tự tay làm vẫn tốt hơn nhờ vả,trừ khi làm ko đc hãy nhờ :)
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mình nghĩ bạn nên úp hình 2 đứa lên, để anh em lồng vào thiệp thì sẽ đẹp hơn.
    bizhang thích bài viết này
  6. Thinh Nguyen Dang

Thinh Nguyen Dang Mới đăng kí

Thực sự thì mình cũng đã tập tành down pts về tập nhưng xem lại thì chẳng ra cái gì hết nên mới lên đây mong m.n giúp đỡ :D
    lifecd thích bài viết này
  7. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Đúng ngày đúng dịp :))
    ghostpro278, trancanhtai, KhungLongPro5 người khác thích bài viết này.
  8. Thái Châu

Tấm này mà gởi Sinh Nhật bà xã thì sao ta ? Có bạn nữ nào trả lời dùm mình không ...?

9. tèo tê tái

tèo tê tái Thành viên cấp 1

bức ảnh quá ý ngiã
  10. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

thế chưa rành của bạn là ở mức độ nào??? chả nhẽ chọn 1 bức ảnh rồi chèn 1 dòng chữ vào sau đấy up lên fb tặng cho người ta cũng không bik làm luôn hả :-w, quan trọng nhất là cái tâm của người tặng chứ nhờ người khác làm dùm thì thà rằng bạn bỏ tiền mua quà còn hơn
  11. Thái Châu

Avarta bác độc vậy, lúc đầu e cứ phủi ... :))
    Guitar classic thích bài viết này
  12. tèo tê tái

tèo tê tái Thành viên cấp 1

13. Thinh Nguyen Dang

Thinh Nguyen Dang Mới đăng kí

Ảnh của bác thì có ý nghĩa thật nhưng thích hợp với tranh tuyên truyền hơn, chứ để tặng người khác thì...

Ủng hộ diễn đàn