Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Mong mọi người cho ý tưởng thiết kế sinh nhật CLB

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi itadc2012, 9/3/13.

Lượt xem: 1,978

1. itadc2012 Mới đăng kí

Gửi các designer,

Mình xin ý tưởng thiết kế thiệp mời sinh nhật dành cho CLB doanh nhân, mình tìm trên mạng nhưng hầu như là các mẫu thiết kế trẻ con quá, không phù hợp với đối tượng là doanh nhân. Rất mong mọi người góp ý kiến hoặc cho mình xin những mẫu thiệp ..

Mình xin chân thành cảm ơn các desginer đã đọc và giúp đỡ mình ! :)

...
  2. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

3. itadc2012

itadc2012 Mới đăng kí

Ý của em là làm như thế này cơ ạ
    Đây là mẫu năm ngoái:

Năm nay là 11 lần, nhưng mình chưa có ý tưởng, mình đang làm như thế này, mong bác góp ý giúp em với ạ

4. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

quê vầy trời :| nếu bác chủ trương làm dư lày thì bác có thể ra ngoài mấy hàng in kêu người ta làm dùm cho :))
  5. itadc2012

itadc2012 Mới đăng kí

ý bác nói là cái thứ 2 em làm quê ah :( ... bác có ý tưởng gì độc đáo ko ạ :(
  6. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

tuốt cả 3 cái mình đều có nhận xét như nhau :|
    mình gửi link google rồi đó, chịu khó nghiên cứu tí, rất nhiều mẫu ổn,
    có nghĩ ra cũng ko cho bạn dc í :"| vì ý tưởng lần này là để áp dụng cho trường mình
  7. itadc2012

itadc2012 Mới đăng kí

bạn cũng áp dụng cho chương trình ah, chà chà, mình vào link bạn gửi rồi ... cũng ko tìm đc nhiều quá

Ủng hộ diễn đàn