Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] thêm chữ vào hình giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Shootingstar, 14/4/13.

Lượt xem: 2,549

1. Shootingstar Mới đăng kí

Trc mình có nhờ các bạn chèn đôi cánh vào giày, cảm ơn các bạn đã giúp đỡ mình nhiều. Lần này lại làm phiền mọi người 1 chút, các bạn giúp mình cho chữ " Patin Fly " vào trên hình đôi giày và cho nó vào 1 cái hình tròn giúp mình với đc không. ( mình làm logo cho hội, có thêm màu thì tốt quá ) tks mọi người trc.

...
  2. Crz

Crz Thành viên cấp 3

3. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

cái giày như thế nhét chữ vào đâu bạn @@
  4. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

:)) Còn chổ nào trống bác cứ nhét chữ hết vào.........
  5. ngoc hung

ngoc hung Banned

:)):)):)):)):))
    Duy Tran thích bài viết này
  6. le anh quang

le anh quang Thành viên cấp 2

thì chữ vào trong nè[​IMG]
    cẩn thận gãy cánh nha em!
  7. Thánh mới xem được.....

8. congtymoitruong

congtymoitruong Thành viên cấp 1

bạn ơi, mình bảo này
    lần trước ai đã làm đôi cánh cho bạn thì bạn nên nhờ người đó làm lại cho bạn rồi trả công cho người ta chầu cafe hay cái card điện thoại, họ sẽ sẵn lòng giúp bạn thôi. Chứ bạn lại lên đây nhờ thì mọi người ko giúp bạn đâu. Dù sao thì cái gì nó cũng phải có giá của nó chứ

Ủng hộ diễn đàn