Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Những tác phẩm đầu tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Lê Minh Khoa, 11/7/14.

Lượt xem: 2,456

1. Lê Minh Khoa Mới đăng kí

Xin chào quý vị và các bạn cùng các em đang theo dõi topic của ẻm. Mấy hôm nay em tập tành làm typography nên cũng cho ra lò được vài tác phẩm đầu tay. Xin các bác cho em lời nhận xét.

Tiện cho em hỏi làm sao để tạo cái băng rôn như trong tác phẩm này:

...
    Phạm Hữu Dưviethiep2011 thích bài viết này.
  2. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Thik nhất tấm thứ 2. Tấm thứ 3 blend cái background một tý sẽ đẹp hơn. Rất thík thông điệp tấm thứ 4, phải chi gấu mình hỉu đc điều này>:)
  3. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

cái nông thôn thì blend nó đi, để nguyên thế xấu bỏ xừ
    Lê Minh Khoa thích bài viết này
  4. Lê Minh Khoa

Lê Minh Khoa Mới đăng kí

Tấm bốn là tấm hỏi mà, đâu phải của mình :v

@Hùng ô kê
  5. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

A thấy chưa có bác giống ý kiến của mình tấm thứ 3 ngày. Xem nhanh quá kg thấy cái nhờ của bạn. Làm cái đó bạn qua box typography của forum học hỏi nhé :D
  6. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Thích hình động tấm thứ 5...:D
  7. tranvannito

tranvannito Thành viên cấp 1

Cái cuối hình như bác dùng Mockup :-?
  8. Lê Minh Khoa

Lê Minh Khoa Mới đăng kí

Đề nghị mọi người đọc chầm chậm tý. Nhanh quá bỏ chữ kìa.
  9. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

Chào bạn mình làm tấm cuối đây . mấy cái " băng rôn " như bạn nói tên đầy đủ của nó là
    ornaments
    vài cái sử dụng trong bức typo thứ 4 bạn đăng đó là Or trong bộ font LuchBox Slab.
    Tiện thể nhận xét luôn giúp bạn là những bức của bạn chỉ là PhotoQuote thôi , chứ chưa phải là typo đâu =)) , bạn có thể tham khảo những bài đăng trong box typo để lấy thêm kinh nghiệm .
  10. Lê Minh Khoa

Lê Minh Khoa Mới đăng kí

11. chimbong

chimbong Thành viên cấp 2

cái này đúng

Ủng hộ diễn đàn