Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim Demo 1 đoạn ngắn trong dự án mình đang thực hiện!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi kts cotin, 16/7/12.

Lượt xem: 3,682

1. kts cotin Thành viên cấp 1

Video mang tính chất chia sẻ và xem vui !!! Góp ý vô tư nhưng mình không nhận gạch về chuyên môn nha!

...
    piggy, Hưng Trần Văn, Hanee10 người khác thích bài viết này.
  2. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

:"> em đang đi trên chiếc xe màu đỏ :)) cái này đeo kính 3D nữa đã lắm nè ;))
    kts cotin thích bài viết này
  3. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

Cái đoạn mấy cái cây cọ rung ảo vãi =) trông như là ma cây ấy =)
  4. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Ôi đỉnh thế.
  5. kts cotin

kts cotin Thành viên cấp 1

chuyển sang 3D đeo kính là phê lắm đó e !!! ^^
  6. kts cotin

hahaha, mình chỉnh tốc độ gió hơi cao thì phải. Cây rung rinh khí thế luôn !!!
  7. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

mình thấy cái xe đỏ rẽ vào đường vẽ chưa được đúng lắm, nhưng mà chuyên nghiệp lắm :D
  8. ngo thi tinh

ngo thi tinh Thành viên cấp 1

chuyên nghiệp thật ,nhưng e nghĩ mấy cái cây nên rung và nghiêng theo hướng nhất định thì sẽ đỉnh hơn, chứ e thấy y như cây rung hay chuyển hướng vòng tròn vậy,
  9. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Bác vẽ bằng gì ấy? Render trong bao lâu cái đống này? :-/
  10. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

nhìn mấy cái cây rung buồn cười quá...
  11. kts cotin

uhm, bạn nói mình mới để ý. Thằng tài xế uống sỉn lái xe nghiêng nghiêng rồi hahaha! Sẽ điều chỉnh lại. Thanks!

Mình để vận tốc gió hơi lớn nên cây bị lay động nhiều. Tuy nhiên làm j có chuyện cây rung và nghiêng theo 1 hướng bạn. Gió có lúc thổi lúc ko, nên cây sẽ đàn hồi theo, lắc qua lắc lại là chuyện bình thường mà !!! Thanks!

Mình dựng bằng Su và ren phim bằng Lu đó bạn. Thời gian ren cho đoạn demo này khoảng 10 tiếng đồng hồ.

Buồn cười nhỉ !!!
  12. Thủy đanh đá

Thủy đanh đá Cựu quản trị

cho em hỏi làm cái này cần những phần mềm gì và có khó lắm không ạh?
    nhìn là em thấy mê luôn, muốn học hỏi quá, có Tut tát gì nữa thì tuyệt ạh, hoặc anh có thể giới thiệu cho em trang nào hay hay để em học hỏi cái này với :x
  13. kts cotin

Xem thêm tại topic này nè em !
    http://forum.vietdesigner.net/threads/lumion-3d-phan-mem-lam-phim-cho-kien-truc-su.213/#post-1779
    haru_haru_114 thích bài viết này
  14. ngo thi tinh

ngo thi tinh Thành viên cấp 1

ko a, ý e ko phải một hướng nhất định, mà lúc thì bên hướng này, có thể chuyển hướng khác, chứ ko như có người đang ngồi dưới gốc cây mà rung đó a,hi
  15. ChinSu™

ChinSu™ Thành viên cấp 2

:)
    e cũng đang ấp ú dự định sẽ học bằng được vẽ 3D :) nếu như đậu Đh e cũng sẽ học cái này . like a nhá...
  16. Kunny Ngô

Kunny Ngô Thành viên cấp 1

Công nhận =)))))))

Ủng hộ diễn đàn