Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Phim ngắn] 365 Valetine's Day. Tình yêu kiểu Bách Khoa điển hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi deconkhong35, 14/3/14.

Lượt xem: 2,166

1. deconkhong35 Thành viên cấp 1

Nhân ngày Valentine Trắng, em xin gửi tặng các bác bộ phim do nhóm em thực hiện. Nó là một món quà mà bạn nữ trong nhóm tặng cho anh chàng ng yêu cũng ở trong nhóm luôn :D. Clip em quay hoàn toàn bằng Galaxy S3, chỉnh sửa bằng Power Director, lên màu bằng Color Director. Màu thì em cũng ko ưng lắm nhưng máy em ko đủ sức chạy Primere nên đành chịu. Các bác gạch đá nhiệt tình vào nhá ;)))))

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/3/14
    Konoko thích bài viết này
  2. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Giấy ăn khắp cả nhà thế. =)) =)) =)) =))
    Màu sắc của video nhìn ghê quá. :|
    deconkhong35 thích bài viết này
  3. deconkhong35

deconkhong35 Thành viên cấp 1

Vâng, chuẩn ạ. màu nó bệt khủng khiếp. Nhưng mà color director chỉnh màu chỉ chỉnh đc vài thứ lặt vặt. Có cái curve đáng giá nhất thì kéo nó cứ giật giật bác ạ

Ủng hộ diễn đàn