Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim ngắn dự thi "Nhăn Văn trong tôi".

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Teukbin, 29/3/14.

Lượt xem: 2,179

1. Teukbin Mới đăng kí

Chào các bạn ,
    Mình là newbie của diễn đàn cũng như lĩnh vực làm phim .Có gì không phải mong các bạn thông cảm nhé.. :D!
    Vừa xong, Mình mới hoàn thành một đoạn phim dự thi cho trường đại học USSH .Bây giờ mình đăng để mọi người góp ý . Mọi cứ nhiệt tình chỉ lỗi để mình xin rút kinh nghiệm ;) .
    Chung chung về công cuộc chuẩn bị : thời tiết dạo này mưa nồm ,cận hạn nộp thời tiết mới khá hơn chút :'( nên Mình có 3 ngày để hoàn thành nên còn nhiều sạn T..T

Mời mọi người xem và góp ý :

...
    Phạm Hữu Dư, Konokovsea thích bài viết này.
  2. Vũ Quốc Hoàn

Vũ Quốc Hoàn Thành viên cấp 1

Chắc bạn học tiếng Việt cũng khoảng 5 năm? Ý kiến cá nhân của mình là.....I like it! :D
  3. TrungBranding

TrungBranding Mới đăng kí

Bạn gởi link khác được không mình không vào được film. Youtube cũng được.
  4. ko coi đuoc
  5. koolbin98

koolbin98 Banned

có xem được đâu mà cho với chả ý kiến
  6. Teukbin

Teukbin Mới đăng kí

Xin lỗi mọi người, gặp sự cố nên mình đang để chế độ riêng tư. Khi nào sửa xong mình sẽ update :'( Mọi người thông cảm nhé !
  7. Teukbin

Teukbin Mới đăng kí

Mình đã mở lại chế độ public nha. Cám ơn mọi người đã quan tâmXD

Ủng hộ diễn đàn