Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] Tạ Trí Hải - Nghệ sĩ của đường phố ( Street Violinist)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi xuangiang1011, 26/7/13.

Lượt xem: 4,357

1. xuangiang1011 Thành viên cấp 5

"Một ông cụ với chiếc mũ cao bồi, râu tóc bạc phơ phúc hậu, và cây vĩ cầm quen thuộc, và những bản đàn khiến người ta phải dừng chân. Luôn là chiếc ghế đá ở vị trí ấy, luôn là tiếng nhạc bâng khuâng của người nghệ sĩ già níu giữ những tâm hồn đẹp giữa lòng thủ đô. Ông, Tạ Trí Hải, chính là hạt bụi vàng giữa lòng Hà Nội." by blogger BienXanhh.

Gần đây có một bộ ảnh gây tranh cãi của 1 đứa con gái đc gọi là hot girl đang học đàn cùng cụ Tạ Trí Hải. Một hot girl nổi tiếng nhờ "cái vốn" trời cho. Với mình thì bộ ảnh đó không mang 1 chút gì gọi là nghệ thuật từ góc chụp cho tới style. Sau khi bộ ảnh đó đc công khai, mình thấy nhiều bạn comment tỏ vẻ khinh bi, thiếu kính trọng cụ. Dù không biết cụ là ai nhưng chí ít thì các bạn cũng biết được đó là 1 người có tuổi, các bạn cũng nên tôn trọng. Mình đã 1 lần được trực tiếp tiếp xúc với cụ, cụ là con người rất nhiệt tình và cởi mở. Có lẽ cũng vì thế mà cụ nhận lời chụp bộ ảnh với cái em hốt gơn kia. Cũng vì thế mà cụ bị lợi dụng hình ảnh để pr cho những thứ thiếu thuần phong mỹ tục. Mình mong các bạn xem xét thật kĩ trước khi kết luận. Google từ khóa Tạ Trí Hải bạn sẽ biết cụ là ai, con người như thế nào...

...
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

chất nghệ :-bd
    xuangiang1011 thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thích ý nghĩa của topic này !
  4. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

Lúc nào đi qua thấy bác ấy cũng có bao nhiêu ng vây xung quanh , chụp ảnh :3
  5. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Đi chơi bờ hồ hay gặp cụ này, với gặp 1 cụ nữa tóc bạc phơ búi củ tỏi, thổi sáo với tiêu hay lắm ý :x
  6. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Con bé Mai Thỏ đang kêu oan trên fb, vậy phải chăng lỗi là ở người xem chúng ta ^:)^
    NightF4xuangiang1011 thích bài viết này.
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ryan Lee Rõ ràng rồi 8-} Em ấy kêu là của e ấy to quá, mặc cái gì cũng sexy :)) Mặc cái gì cũng ưỡn ngực cong mông mà vẫn còn già mồm. Cái thằng nghĩ ra concept này cũng nhạt nhẽo vãi bíp, cái bộ Duyên ma của em này cũng do nó dàn dựng, tận dụng tối đa vếu khủng của e Mai Thỏ 8-| À mà nó là thằng trong bộ ảnh đó luôn :))
    Ku GINRyan Lee thích bài viết này.
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nghệ sĩ già và 1 em bitch ngực bự!
    Biếm họa!
    Rất thích cụ!
  9. Ín kim

Ín kim Mới đăng kí

Cho em hỏi. Cụ hay ra Bờ Hồ chơi nhạc thứ mấy với thứ mấy thế ạ. Thi thoảng e gặp. Thi thoảng lại không. Số đen.
  10. hoàchay

hoàchay Thành viên cấp 2

cụ chơi Dubstep nhé :">
  11. xuangiang1011

Ín kim Cái này mình cũng ko rõ lắm vì mới gặp cụ đc 2 lần và cũng chỉ tình cờ gặp thôi. Hôm mình gặp cụ là vào thứ 6 bạn à :)
    Ín kim thích bài viết này
  12. kimlan0

kimlan0 Thành viên cấp 1

Ảnh thì đẹp đấy chủ thớt ... Nhưng cái lão già này là ko ưa rồi
    Lão chuyên gia tham gia vào mấy cái vụ mà đi biểu tình lẻ tẻ bên bờ hồ đó
    Đợt gần đây nhất là biểu tình chống Tàu khựa j` j` đó vào đúng hôm cả nước đang diễn ra kì thi tốt nghiệp THPT !!!!!
    Nhìn mặt già này ..là ko thích rồi
  13. mr.btg07

mr.btg07 Thành viên cấp 2

Hôm nào lên bờ hồ dạo cũng gặp bác này ngôid kéo violin 8->
  14. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

dự là topic này ko vượt quá 500 view vì thiếu đi yếu tố gái và xóa phông :v
  15. xuangiang1011

hth02x1 xóa phông ầm ầm kia kìa a :v :v Thiếu mỗi yếu tố gái tuyn thôi :v :v
  16. ticonuong

ticonuong Thành viên cấp 1

đẹp quá
  17. MinTz

MinTz Thành viên cấp 2

Gặp ông cụ này ở Hồ Gươm suốt :3
    Hiếm thấy có ai như cụ

Ủng hộ diễn đàn