Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Quà nho nhỏ] Nhờ chỉnh sửa lại brochure một chút ^_^

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi generatedinboxcontact, 23/3/15.

Lượt xem: 2,451

1. generatedinboxcontact Thành viên cấp 1

Chào anh em!
    Mình được giao thiết kế brochure, nhưng làm xong, xem lại thì chưa ưng ý lắm :D

Nên nhờ anh em chỉnh sửa lại một chút cho dễ nhìn hơn ^_^
    hoặc anh em có thể chỉnh sửa lại theo ý mình, nói chung, mình giao toàn quyền quyết định cho anh em :)

Mình hiểu là anh em diễn đàn thường chia sẻ giúp đỡ nhau, và bất kỳ sự giúp đỡ nào cũng rất rất quý giá và đáng trân trọng.
    Mình có chút quà nhỏ là mời anh em chầu cafe, hoặc 1 thẻ cào 100k nếu ở xa ^_^
    Đây là quà nho nhỏ tự mình bỏ ra, và mình chỉ có thể ở mức này thôi :) Khi nào nhiều money hơn thì mới có quà bự hơn ^_^

Link: http://tinyurl.com/brochure23032015vd
    Đây là file corel, anh em có thể tải về và lưu dưới định dạng phần mềm quen dùng như Illustrator hoặc inDesign, tùy thích, nhưng khi gửi file, thì gửi lại giúp mình định dạng corel 12, vì mình quen dùng Corel :)

Xin chân thành cảm ơn anh em! :)

...
  2. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Không xem được = ai
    Chắc tại mình đen :-s
    Nếu không tự tin khoe cá tính thì thớt tải cái mockup brouchure tự mình review xem
    generatedinboxcontact thích bài viết này
  3. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Mình chỉ thêm một phần không thể thiếu giúp người anh em, và mình không xài Corel.

4. generatedinboxcontact

generatedinboxcontact Thành viên cấp 1

Đây là file png mình thiết kế:

Cũng muốn chuyển sang định dạng .ai để anh em dễ chỉnh sửa :)
    Illustrator thì mình convert qua, thì bị lỗi chữ, không hiện lên :(
    chuyển qua EPS thì lỗi font :(
  5. Nemo2302

Nemo2302 Mới đăng kí

nhìn file của bác thấy chẳng giữ lại đc gì mà sửa, des lại cho nhanh.:))
  6. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

MÀU SẮC QUÁ XẤU VÀ LÒE LOẸT, COI LẠI CÁI ĐÓ TRƯỚC
  7. adwph

adwph Thành viên cấp 2

mình có một chút ý kiến về phần thiết kế.
    khi bác thiết kế 1 ấn phẩm, trong đó bác dùng hình thì sử dụng hình hết, đừng có giữa hình và vector nhìn lên cái ấn phẩm đó không được đẹp lấm.
  8. adwph

adwph Thành viên cấp 2

Bạn có thể tham khảo thêm về phần sắp xếp chữ TYPOGRAPHY

Ủng hộ diễn đàn