Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sau 1 tháng cầm chiếc máy compact đầu tiên và 1 số bức ảnh tạm ổn

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi hakhanhbk2008, 9/6/13.

Lượt xem: 2,237

1. hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

...
    Kuu Kael, Long Khánh, I Love SRC2 người khác thích bài viết này.
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

ĐẸP Ợ,... Bác này mà có khẩu DSLR nữa thì vãi đái con gà mái thật :-ss
    PS: COMPACT gì mà ngon vậy bác? :-s
    hakhanhbk2008 thích bài viết này
  3. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

luisleo29 Máy compact Canon Sx130is bạn ah, chắc là cũng còn lâu lâu mới có đc DSLR mặc dù cũng rất thích :)
  4. I Love SRC

I Love SRC Thành viên cấp 2

chụp hoàng hôn kiểu gì thế bác, bác cho em xin ảnh góc cái có mẫu đứng được không ạ
  5. I Love SRC

6. hakhanhbk2008

I Love SRC chụp bình thường thôi bạn ah,chắc thay đổi thời tiết ở HN nên hôm nay hoàng hôn ở Hồ Tây nó có mầu thế đó :D, đã gửi vào mail cho bạn rồi đấy :D
    I Love SRC thích bài viết này
  7. I Love SRC

hakhanhbk2008 dạ vâng bác, em nhận được rồi. gái cũng thích em chụp ntn ạ :#
  8. Min Tk

Min Tk Thành viên cấp 1

pic 3 đẹp quá, chụp hồ Tây hả bác?
  9. Mèo Mộng Mơ

Mèo Mộng Mơ Thành viên cấp 2

Á quả ánh sáng chiều qua quá đẹp, em đạp xe đi chụp nhưng cũng nắng sắp tắt mất rồi tiếc được bức này ạ, dfu không đẹp nhưng cũng muốn góp vui :)[​IMG]
    Gấu Monhakhanhbk2008 thích bài viết này.
  10. hakhanhbk2008

Min Tk đúng rồi đó bạn,Hồ Tây,nhưng chiều qua ánh sáng rất đẹp :D
    Mèo Mộng Mơ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn