Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Chế Poster "Edge of Tomorrow" cá nhân sau vài bước đơn giản.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi nguyễn năng, 9/9/14.

?

Bạn có thích thú với nó không?

1. Thích

33.3%
  2. Bình thường

33.3%
  3. Không thích

33.3%

Lượt xem: 3,025

1. nguyễn năng Thành viên cấp 2

Link: http://jointheudf.edgeoftomorrowmovie.com/
    Bước 1: Click vào Start
    Bước 2: Chọn "Take a Photo" bên phải để chụp hình nếu bạn chưa có, hoặc "Upload an image" để tải hình bạn có sẵn lên. (*Lưu ý: phải Up hình chụp khuôn mặt chứ không phải hình cầm tay gấy đi chơi....)
    Bước 3: Căn hình cho giống với MẪU, có zoom in và zoom out bên phải, xoay bên trái, các bạn chỉnh cho đúng nhé. Rồi Click continue.
    Bước 4: Xuất hiện bảng hướng dẫn, bạn Click continue -> Chấm màu xanh da trời bạn di chuyển vào mắt, xanh lá cây vào cạnh mũi, cam vào tai, 2 chấm đỏ ở giữa vào 2 bên mép, 2 chấm đỏ ở ngoài vào 2 bên hàm, chấm tím ở dưới cằm. Rồi thì CONTINUE.
    Bước 5: Chọn Poster mình muốn. Select.
    Bước 6: Lựa effect mình muốn thêm rồi Generate.
    Nó sẽ cho mình xem trailer, nếu ko muốn xem thì click Continue huyền thoại rồi chọn cách lưu.

Chúc anh em giải trí ngon miệng.

...
    takid1412Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. takid1412

takid1412 Thành viên cấp 1

Được cái nó kéo mũi ra nhìn chả giống gì cả =)
    lê bồn thích bài viết này
  3. dovanhungbn

dovanhungbn Thành viên cấp 1

có các điểm căn mặt màu xanh vàng hồng í,căn cho chuẩn vào.khá phết đấy,đủ ảo diệu cho các bạn =))
  4. Thang Nguyen Toan

Thang Nguyen Toan Thành viên cấp 1

chỉnh mãi mà vẫn sai điểm là thế éo nào -_-
  5. Foxvl.com

Foxvl.com Mới đăng kí

Mặt nó cứ lệch thế hả bác, chỉnh chuẩn lắm rồi mà éo đc. Hết cách ==" nhìn như hài kịch ý, thà nó chỉ thay cái đầu mình chọn từ ngoài vào thì ok.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn