Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Our Wedding Rings Montage V2

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Project After Effects' được đăng bởi wanderer.inlove, 17/5/14.

Lượt xem: 4,185

1. wanderer.inlove Thành viên cấp 1

Project for wedding đẹp quá , mình mớ vừa tìm gặp , hy vọng các bạn thích
    link bên dưới video trên youtube nhé nhé
    or https://mega.co.nz/#!W8ITiRxI!291Z0A6_HX4A4RLaFMzvZIzcLqIHJc0Zj0eXyjF4stM

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/5/14
  2. ntl2007

ntl2007 Thành viên cấp 1

Good, đẹp lắm
  3. leothanhtiep

leothanhtiep Mới đăng kí

Bạn có bản cũng là nhẫn nhưng có dải lụa bay bay không, mình ko biết tên nó là gì nhưng hôm trước gặp ở chỗ nào ko nhớ demo! Cũng kiểu nhẫn thế này!
    Share mình với!
  4. wanderer.inlove

wanderer.inlove Thành viên cấp 1

[share] cho bạn leothanhtiep 4069905-wedding-album
    Mình mới up link cho bạn đó, bài post mới.
    leothanhtiep thích bài viết này
  5. leothanhtiep

leothanhtiep Mới đăng kí

Thank bạn, mình tìm mã đó trên youtube thì đúng là video mình cần rồi, cảm ơn bạn nhiều nha!
  6. leothanhtiep

leothanhtiep Mới đăng kí

wanderer.inlove oi, Bạn có project 3D Children Photo Book 2766980 không cho mình link với, mình tìm link tải của nó mãi mà ko có, link bị die hết, thank bạn!
  7. GamethuVN.net

GamethuVN.net Mới đăng kí

Cảm ơn bác nhiều ạ
  8. leothanhtiep

leothanhtiep Mới đăng kí

wanderer.inlove Bác chủ top ơi, bạn có tem này ko cho mình xin với:
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/14

Ủng hộ diễn đàn