Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[SHARE] Top Resume/CV bán chạy nhất (Top Sellers Resume Mega Bundle)

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ nhận diện thương hiệu ấn tượng' được đăng bởi lcva_design, 18/10/16.

Lượt xem: 25,989

1. lcva_design Thành viên cấp 1

Đây là bộ 30 Resume/CV bán chạy trên Creative Market.
    Nay cũng mày mò download được đống này, chia sẻ với những ai đang có nhu cầu tìm mẫu Resume và CV nhé ạ. Khá đầy đủ luôn đó ạ, trong file có cả mấy bộ icon để Insert lúc cần và các set đều chia thành PSD và Word nữa nhé, có cả InDesign nữa ạ.

P/s: Mình đọc thấy có một số bạn bình luận rằng Designer thì sao lại phải dùng Template?
    Các bạn đã từng bao giờ chập chững bước vào một lĩnh vực mới, chập chững làm việc trong môi trường nước ngoài chưa? Bạn đủ tự tin rằng mọi thứ bạn trình bày đều là hết sức chuyên nghiệp?
    Nếu bạn đủ tự tin thì hãy bỏ qua topic này. Topic lập ra thân dành cho những ai không ngừng tham khảo và học tập, hãy tự tin và vững bước trên con đường mình đã chọn.
    Hãy tham khảo, đừng Copy! Điều tối kỵ của người làm nghệ thuật là sao chép, mong rằng nó sẽ có ích với các bạn!

Trích dẫn 1 một số Mẫu trong bộ này:

Cover Letter:
    Resume:
    Portfolio:

Link Download: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/QTNG2NV718T8[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/10/16
    Zane PrincetonPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. sontinh1911

sontinh1911 Mới đăng kí

Thanks bác
  3. vdq

vdq Thành viên cấp 1

lcva_design : đã down về nhưng giải nén bị lỗi rồi bạn , nó báo "no archives found"
    vậy giờ khắc phục thế nào?
  4. lcva_design

lcva_design Thành viên cấp 1

vdq Bạn thử down lại nhé ạ, mình test lại vẫn được mà?

Ủng hộ diễn đàn