Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Vector Basic Training: A Systematic Creative Process for Building Precision Vector Artwork

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi muadong2312, 6/9/14.

Lượt xem: 7,116

1. muadong2312 Thành viên cấp 2

...
    tnghiaqt, locndAlexandre Gepard thích bài viết này.
  2. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

đây là một số hình ảnh trong ebook, mình có một thắc mắc là tại sao biểu tượng của forum mình lại có mặt trong cuốn sách này vậy? mình nghĩ đó là của tác giả Von Glitschka? có sự nhầm lẫn nào ở đây không nhỉ???
  3. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

đương nhiên là ko có rồi

file pdf mà
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

1. Mình khuyên thớt nên xem lại cái nội quy đăng bài thêm một lần nữa đi. Thành viên cấp 1 rồi chả hiểu có đọc kỹ cách đăng bài ko nữa mà nội dung thì đập vào mặt người khác ngay cái dòng link download trong khi chả có demo hình ảnh gì hết. Mà đuôi link kia là dạng .pdf mà tiêu đề thì lại là share vector?

2. Cái biểu tượng hình thằng người kia chỉ là minh họa chứ đâu có phải riêng của ai đâu nhỉ?
    Hà Bơ thích bài viết này
  5. muadong2312

Dù Kun VietDesigner à về phần bài đăng lúc mới thêm link vào mình theo thói quen là enter rồi đăng bài luôn, mình kiếm chỗ edit lại bài đăng nhưng không thấy :( vì vậy mới demo ảnh phía dưới. Về phần topic chắc mình nhầm lẫn, nên đăng bài này qua tutorial đúng không bạn.
    Biểu tượng kia mình nghĩ đó là tác giã tự vẽ mình, bạn nhìn hình xem, thứ 2 đây là cuốn sách thương mại nên mình nghĩ nội dung của nó là của tác giả!
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nút sửa bài viết nằm ngay ở dưới bài đăng ấy thớt à, còn về topic của thớt đăng thì đâu có sai box đâu? Post vào box Tut là sai đấy. Vấn đề cái hình kia mình ko rõ lắm đâu :-"
    Hà Bơmuadong2312 thích bài viết này.
  7. muadong2312

mình cũng mới search google về cái ảnh này, thấy nó cũng đầy trên mạng :v, tại sao chúng ta lại không làm 1 biểu tượng đại diện cho forum thay vì lấy ảnh đó nhỉ, vietdesiner không phải diễn đàn thiết kế hay sao :(
    Về phần nội dung cuốn sách mình mới đọc được một ít nhưng thấy khá hay nên share cho mọi người, hi vọng có bản tiếng việt cho dễ đọc hơn :D
    Hồng Sơn thích bài viết này
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái đó ko phải là biểu tượng chính của diễn đàn VDs mà thớt :D
    Hà Bơ thích bài viết này
  9. Alexandre Gepard

Alexandre Gepard Thành viên cấp 1

Link die rồi người anh em, xin hãy up lại :(
  10. locnd

locnd Mới đăng kí

Cảm ơn chủ thớt nhá, chủ thớt kiếm ở đâu được tài liệu quý giá này vậy, mềnh tìm bao lâu rồi mà chẳng có :'( Một lần nữa cảm ơn bạn nhé :D
  11. Alexandre Gepard

Alexandre Gepard Thành viên cấp 1

à đươcj rồi, thanks :)
  12. muadong2312

search google là ra hết á bác hì hì
    locnd thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn