Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác Phẩm MANIPULATION [Đôi dòng tâm sự]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hieubig, 15/6/16.

Lượt xem: 1,997

1. hieubig Thành viên cấp 2

Chào mọi người mình là HieuBig một thành viên mới của VietDesigner...
    Đây là một vài tác phẩm mình làm chủ yếu là để giải stress, chủ yếu mục đích là đam mê còn kỹ thuật thì còn sơ cấp lắm!
    Mình mong được giao lưu với m.n trên mọi miền đất nước!
    Mail mình:hieuitp4@gmail.com
    Mình đăng tác phẩm cũng vì 1 bài viết làm mình buồn mà không thể nói được thành lời....
    Mình từng làm lơ xe 1 năm để có tiền đi học thiết kế ca đêm, nhưng mình vẫn gắng bó với thiết kế và tự tạo cho mình cái đam mê thật sạch và sẽ.... ai cũng bắt đầu bằng niềm đam mê... và khi sao này.. ngoài 30 tuổi, cho dù không theo đuổi nó nữa mình vẫn sẽ vui vì mình là người đã từng:
    Vẽ cuộc đời bằng nét cọ Bush
    Viết lên mình trọn kiếp Designer.
    Lao động là vinh quang..... và nghề sẽ cho bạn những thứ hạnh phúc nhất

...
    rajnlove, Trương Minh Chánh, Thiên Ma1 người khác thích bài viết này.
  2. hieubig

hieubig Thành viên cấp 2

Mình còn vài tác phẩm nhưng mà upload không được ạ!
    huynguyen88 thích bài viết này
  3. rexpeke

rexpeke Thành viên cấp 2

Nice.
  4. Trương Minh Chánh

Trương Minh Chánh Thành viên cấp 1

mình thấy đẹp :)
  5. rajnlove

rajnlove Thành viên cấp 2

thich tấm cuối :D

Ủng hộ diễn đàn