Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập làm CV

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi nhannguyenba92, 18/6/15.

Lượt xem: 2,499

1. nhannguyenba92 Thành viên cấp 1

e mới tập lam CV
    mong được các bác giúp đỡ góp ý

...
  2. nhannguyenba92

nhannguyenba92 Thành viên cấp 1

E quên chèn hình, đây là cv của e
  3. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

thành thạo nhiều phần mềm quá nhỉ,tui thì tui không thích cái chữ màu xanh đó tẹo nào nhìn chói và không hợp.thank
    nhannguyenba92 thích bài viết này
  4. Dennis Luu

Dennis Luu Thành viên cấp 1

Theo ý kiến mình thì:

1. Màu sắc: thì màu sắc các Title công nhận thu hút được sự chú ý của người xem, nhưng mà nó quá chói. Bạn nên thay đổi màu khác nhìn dịu chút nha.
    2. Bố cục: Tạm ổn, nhưng mà nó không thể hiện được những kinh nghiệm của bạn trong công việc, ngoài ra khi xem CV thì người ta chủ yếu xem kinh nghiệm làm việc là chính, bạn không nên để background bên trái, vì như thế nó sẽ làm cho người xem tập trung vào nó hơn là nội dung mà bạn muốn truyền tải.

Hy vọng bạn có thể lên google tham khảo 1 số CV mẫu trước khi bắt tay làm lại cái mới.
    nhannguyenba92, Hồng Sơnhoagao thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn