Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về photoshop CS3

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi princemp, 8/8/12.

Lượt xem: 2,706

1. princemp Mới đăng kí

E đang sử dụng PTS CS 3
    Em đag làm 1 hình thì muốn chèn texture nên open file texture, nhưng tư nhiên file e đang làm mất tiêu còn file tẽture thì trước mặt, chỉ khi nào tắt file texture thì mới thấy file mình đang làm
    Ai đó làm ơn giúp em với, e mún nhìn thấy cái khung cửa sổ hình nhưng mà e không biết cài đặt bằng cách nào
    Em muốn giống như cái hình này : (khi vừa mở file là sẽ có cái khung để dễ dàng move texture) :D
    Ai làm ơn chỉ e đc không

Có vài người nói là em phải tạo Screen cho layer mà em không biết tạo, ai biết chỉ giúp em :D

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có xài TeamView ko? Nếu chưa thì down về, nếu có rồi thì đưa ID và Pass để mình vào xem thử :)
  3. princemp

princemp Mới đăng kí

Máy mình đag bị full nặng,không down gì hết đc

Ủng hộ diễn đàn