Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thành viên mới xin được làm quen với mọi người :'>

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi nhatkhanh, 28/3/13.

Lượt xem: 2,039

1. nhatkhanh Thành viên cấp 1

Trước hết mình xin tự giới thiệu mình tên Khánh, thuộc đời cuối thế hệ 8x, và mình đến từ Cà Mau.:)
    Biết đến diễn đàn vietdesigner này đã lâu nhưng trước giờ mình chỉ vào học chứ chưa hỏi được (chưa đăng ký thành viên)#:-s
    Mình mạn phép lập chủ đề này trước để có thể làm quen mọi người, sau là để có thể hỏi :P
    mình thích chụp ảnh, nhưng hiện giờ ảnh của mình chỉ toàn mang tính chất lưu niệm ~X( đây là 1 ít hình mà mình đã chụp
    Cám ơn mọi người vì đã ghé qua chủ đề này *cúi đầu chào*. Hân hạnh được làm quen với mọi người>:D<

...
    toanlove371, mgrDX_Degeneration thích bài viết này.
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Welcome You :">
    nhatkhanh thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Xin chào 2 bạn bên trên. :>
    mgrnhatkhanh thích bài viết này.
  5. nhatkhanh

nhatkhanh Thành viên cấp 1

cho mình xin lỗi, tại nãy mình đăng bài mới mà cứ báo lỗi nên mình tưởng là chưa đăng được thành ra spam, bạn thông cảm nhé :D
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình xóa rồi, vừa rồi do diễn đàn cũng có lag chút. Không sao. :D
    mgr thích bài viết này
  7. mgr

mgr Cựu quản trị

<:-PNhiệt liệt mến chào trong thân ái và quyết thắng!
    nhatkhanh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn