Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế Logo Sfone bằng Illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi foolagain15, 26/2/16.

Lượt xem: 3,358

1. foolagain15 Thành viên cấp 1

Thiết kế Logo Sfone
    Graphic Video Tutorials
    Tutorial Adbole Ilustrator cc "AI"

...
  2. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

Góp ý bác chút
    Nhạc hay rồi đó, cho mình xin cái mp3 luôn/
    còn phần trình bày của bạn mình chưa hiểu để làm gì hết, bạn hướng dẫn làm 1 cái chút xíu đó mà dài gần 1h đồng hồ, bạn nghĩ có ai dành thời gian để bỏ ra coi hết trọn 1h cái video đó hok
    - 1 cái nữa là bạn như kiểu vừa đọc sách vừa làm ý, bôi bôi tẩy tẩy, xóa xóa,
  3. foolagain15

foolagain15 Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn đã góp ý nhưng mình làm Video này để hướng dẫn những ngươi mới học Adbole Ilustrator chứ không giỏi như bạn đâu
  4. -Thành Nam

-Thành Nam Thành viên cấp 2

-Màu sắc đếm sơ sơ cũng thấy 5 màu rồi, lại còn bóng đổ nữa, lại còn đổ cả gradiant nữa chứ, Thầy cô giáo bạn dạy hay bạn tự học vậy?
  5. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

bạn nên suy nghĩ lại đi, người ta mới học Ill thì cần học công cụ và các điều cơ bản, chứ không phải như Video bạn đang hướng dẫn nhé
    Mình góp ý thế thôi, còn bạn bảo thủ nghe không tùy bạn

Ủng hộ diễn đàn