Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thử sức với Chibi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi damthuyub, 17/10/12.

Lượt xem: 2,225

1. damthuyub Mới đăng kí

Sản phẩm đầu tiên của mình, các bạn góp ý cho mình nhé!

...
    Tiểu Thiên, pitlamgi, buinguyenthanh1 người khác thích bài viết này.
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Đẹp đó :D Mình ko biết vẻ nên chỉ dám nhận xét là ảnh bạn vẽ có cảm giác hơi già hơn so với ảnh chụp chút :D
    damthuyubbuinguyenthanh thích bài viết này.
  3. damthuyub

damthuyub Mới đăng kí

Mình cứ cảm thấy nó có nhiều vấn đề nhưng mà chẳng biết vấn đề của nó ở đâu 8->
    zakubindau thích bài viết này
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Sản phẩm đầu tay như thế là được rồi bạn ạ :-bd

Bạn cần phải rèn luyện thêm . Nếu có thời gian thử với pic của mình nhé >:)
  5. ExoticFlavor

ExoticFlavor Thành viên cấp 2

Sao thấy br nó thật thật thế nào ấy ^^!
  6. zakubindau

zakubindau Thành viên cấp 1

Bạn gì ơi, bạn có thể cho mình xin Tut được ko zị? mình thích vẽ chi bi lắm nhưng ko biết các bước ntn, tks bạn nhiều nha! :)
  7. damthuyub

damthuyub Mới đăng kí

Mình mới tập vẽ theo Tut thôi chứ chưa dám viết tut đâu bạn :D Bạn có thể tham khảo rất nhiều tut mà các bạn khác đã viết chẳng hạn như tut này
    Bài hướng dẫn vẽ chibi của bạn Tử Sa

(bạn search google nhé mình chưa đủ điều kiện để dẫn link)
    Vẽ cái này ban đầu sẽ thấy rất khó nhưng bạn cứ chịu khó tìm hiểu và mày mò dần là vẽ đc thôi. Chúc bạn sớm có tác phẩm đầu tiên
  8. damthuyub

damthuyub Mới đăng kí

Nghỉ tết ngồi vọc chibi tiếp các bác xem em có gì tiến bộ không ạ ;)

Ủng hộ diễn đàn