Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tích hợp Facebook comment vào Blogspot, có thể quản lý comment

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn/Thủ thuật Blogspot tại đây' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 28/5/13.

Lượt xem: 20,619

1. maitinhvi

maitinhvi Thành viên cấp 1

2. boyxinhcodonno.1

boyxinhcodonno.1 Mới đăng kí

a #Dư ơi...sao em làm đủ mọi kiểu tích hợp cmt fb trên google rồi mà đều ko được.....mấy cái template khác thì được...thay cái này vào bó tay luôn
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

boyxinhcodonno.1 cũng tùy template nữa, có template ko tích hợp đc cmt Google đâu :D
  4. boyxinhcodonno.1

Phạm Hữu Dư e mún tích hợp cmt của fb ý a ạ...chứ không phải cmt google

à thêm một vẫn đề nhỏ nữa em muốn nhờ mọi người giúp với....cái template này của em ko có nút sửa nhanh,cũng không có biểu tượng cờ lê để chỉnh sửa thông thường....e xem đủ mọi bài và làm y chang mà vẫn không thêm được....trước em làm được mà :(
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/4/15
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

boyxinhcodonno.1 cả 2 vấn đề của bạn đều tùy template, và bắt buộc bạn phải có chút am hiểu về HTML và cấu trúc của Blogger thì mới làm đc :)
  6. boyxinhcodonno.1

Phạm Hữu Dư uầy thế em chịu rồi.....em đọc mấy hôm mà chưa hiểu tý gì về HTML.....chắc tại dốt quá khó thông :(....
  7. viewarc

viewarc Mới đăng kí

thank bạn, rất hay cho những người mới như mình
  8. ThienLibra

ThienLibra Thành viên cấp 2

em bị lỗi thế này anh giúp em với
  9. grafi

grafi Mới đăng kí

Thêm comment Facebook vào Blogspot Blogger (Mới) 100% thành công:
  10. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Bác có code tích hợp chat Facebook vào blogsport không ạ.? Hướng dẫn em với.

Ủng hộ diễn đàn