Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TÌM NGƯỜI] Tìm Người Cộng Tác Post Bài, Phát Triển Website

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi miken, 28/10/15.

Lượt xem: 1,619

1. miken Thành viên cấp 2

Hi anh em Vietdesigner, hiện tại mình đang có một website blog về mảng đồ họa như Photoshop, after effect, cinema 4d,
    Chỉ mới lập khoảng 3 tháng nên cũng chưa nhiều bài viết lắm
    Nhưng thay vào đó. Mình có khá nhiều post được lên top 1 google :D:D. Traffic mỗi ngày khoảng 100-200view/ngày thôi
    Mình cần tuyển một người có đam mê, chia sẻ kiến thức của mình về mảng này :).............
    P/s: Các bạn viết bài...đơn giản là viết bài thôi... chứ mình thật sự chưa đi làm, cũng không có lương bổng gì, nên ai thực sự có lòng thì mình cùng chung tay làm chứ sẽ không có thù lao gì cả =((=((.
    Mình nói thế thôi. Ai có chung chí hướng thì để lại commertn , inbox, hoặc mail
    miken@studyviet.com . Cảm ơn mọi người đã xêm \m/

...
  2. kieuhung025

kieuhung025 Mới đăng kí

post lên đây khó tìm đc người rồi

Ủng hộ diễn đàn