Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tôi tuyệt vọng , Tôi đi tìm ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 22/11/12.

Lượt xem: 3,168

1. Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tôi thực sự tuyệt vọng , tôi chán nản ...

Nhưng tôi sẽ đứng dậy để đi tìm ...

Stock:

...
  2. Nguyên Quý

Nguyên Quý Thành viên cấp 1

Cùng tâm trạng. :like:
    DX_Degeneration thích bài viết này
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

ý tưởng rất hay. :like:
  4. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

gooodd :D
  5. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

còn thanh kiếm với cái chìa khóa bạn ơi :D
  6. Người Vớt Hoàng Hôn

Người Vớt Hoàng Hôn Thành viên cấp 1

Nice Pic....Ý tưởng hay lắm bạn...Chỉ có chút là tấm 1 mod chìm quá, ám đen mất...còn tấm 2 thì mod xanh thêm tí cho cùng tone là đẹp * ý kiến cá nhân thôi...*
    DX_DegenerationLe Dang thích bài viết này.
  7. Le Dang

Le Dang Thành viên cấp 1

Pic 1 rất đẹp, nhưng theo ý kiến của mình là chỗ thanh kiếm tiếp xúc với đất bị cứng,nhìn giống như bị lơ lửng ko chạm đất (ko biết có phải là bạn cố ý thể hiện ý nghĩa đặc biệt gì không :)? ) .Pic 2 mẫu nên chìm xanh 1 chút, và phần váy hơi cứng. Chiếc chìa khóa cũng nên ánh xanh 1 chút và bám rong rêu mạng nhện. Hi , đó là ý kiến của cá nhân mình. Phần ý tưởn rất tuyệt!
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ừ , bây giờ nhìn lại mới thấy . Thanks bạn :P
    Mình thiếu brush mạng nhện , đúng là mình có ý muốn phủ mạng nhện lên đó :-bd . Còn thanh kiếm thì mình ko để ý lắm . ;;)

9. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Mod đẹp và sexy luôn là tiêu trí của bác DX thì phải :) Like ý tưởng Double pic của bác :like:
  10. iiLucifer

iiLucifer Thành viên cấp 1

Mình k thấy stock :(
  11. Thiên Ma

Mình thích sự giao thoa giữa kinh dị và lãng mạn . :D
  12. việt ptit

kinh dị và sexy chứ :))
  13. Thiên Ma

Cũng gần gần đó :))
    À , Stock chìa khóa và thanh kiếm mình nghĩ có lẽ ko cần thiết up lên đâu , vì nó đơn giản mà . :-bd
    việt ptit thích bài viết này
  14. Thiên Ma

Thể loại này ít ai quan tâm quá ! NẢN :-s
  15. việt ptit

hình như đa số các theard trên diễn đàn của bạn đều là manip đúng k, theo mình thì k phải là ít ai quan tâm đâu, có lẽ do manip khá là khó làm và khó học (bản thân mình cũng k bik làm) thành thử ra các thành viên khác vào xem rồi đi ra bởi k bik làm thì nhận xét kiểu j
  16. Thiên Ma

Lúc trước khi mới gia nhập Rum , mình thấy cũng có ko ít bạn làm Manip , nhưng ko hiểu sao dần dần họ đi đâu mất tiêu . Manip càng ngày càng ko có chỗ đứng trong Rum rồi . =((
  17. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

bác ơi, pic 2 sao ko thấy chân mod đâu :|

Ủng hộ diễn đàn