Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển họa viên 2d, 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Arte Nguyen, 27/2/15.

Lượt xem: 1,494

1. Arte Nguyen Thành viên cấp 1

Bên cty mình đang có cần tuyển họa viên 2d , 3d . Nội dung công việc như sau:
    • Khai triển bản vẽ 2d .( không bắt buộc , biết khai triển những thứ cơ bản là được vào cty có người chỉ thêm )
    • Vẽ phối cảnh ngoại thất 3d bằng 3dmax và vray ( kỹ năng bắt buộc )
    • Thời gian làm việc thoải mái , khi không có việc có thể xin làm việc riêng, nhưng khi có việc thỳ phải hoàn thành đúng hạn
    • Lương 4 - 8 triệu ( tùy trình độ )
    • Nơi làm việc : quận 2 - tp.HCM
    Bên mình không yêu cầu bằng cấp kinh nghiệm, các bạn nào có hứng thú gửi CV / profilo hay đơn giản chỉ cần gởi những hình phối cảnh bạn đã vẽ về địa chỉ mail : lethanhhien9999@gmail.com và call số : 090 865 01 51 gặp Đông hoặc 090 928 65 77 gặp Đầy

...
  2. thangus78

thangus78 Mới đăng kí

Mình được kô bạn, xem bài của mình trong box, thanks...!

Ủng hộ diễn đàn