Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin code để tạo trang cho một bài viết dài trên blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi Mắc Xích, 26/7/16.

Lượt xem: 3,692

1. Mắc Xích Mới đăng kí

Như tiêu đề. Các bác nào có thể hướng dẫn em cách tạo phân trang cho một bài viết dài khong ạ.
    Em viết bài dài và chia nó ra thành nhiều phần, mà không biết cách tạo sao cho trên một bà viết mà khi đọc xong hết bài ở phần 1 thì đến cuối bài sẽ có phần 2 tiếp theo, rồi tương tự cuối bài ở phần 2 sẽ có phần 3 để click vào là sang trang.
    Em seach trên gg và phần lớn bài đã cũ, code bị lỗi hay sao ấy ạ. Có mấy bài của nước ngoài đọc mà không hiểu gì cả.
    Vd như em kiếm được bản deomo hay cách làm gì đó của bài này rất thíhc, mà khong biết sao làm theo đây @@
    thekimsixfix.com/2014/08/how-to-break-posts-into-multiple-pages.html (hic! diễn đàn không cho chèn link trực tiếp, các bác chịu khó seach để coi giúp em )

Cảm ơn các bạn đọc tin và mong sự hồi đáp.

...
  2. Mắc Xích

Mắc Xích Mới đăng kí

hjc. Không ai giúp em thật à. =="
  3. Mắc Xích

Mắc Xích Mới đăng kí

help me please !
  4. Tư Xả Láng

Tư Xả Láng Thành viên cấp 2

Nếu giống như demo thì mình giúp được.
  5. mahu220

mahu220 Thành viên cấp 2