Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin font

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tieuyeu, 6/12/12.

Lượt xem: 4,116

1. tieuyeu Mới đăng kí

Cho em hỏi font tiff cái ạ

...
  2. maylanh

maylanh Thành viên cấp 1

Em xin ké bác chủ để khỏi loãng và tốn tài nguyên diễn đàn ạh :)
    Xin tìm font như hình, font viết tay chữ E như số 3 viết ngược, giống thì càng tốt còn tựa tựa cũng xin luôn. Cám ơn các bác trước ạh :)
  3. tieuyeu

tieuyeu Mới đăng kí

ai chỉ cho mình cái coi
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

vào hội nhóm trong zing mà hỏi cho nhanh cưng,.đây là box post font ko phải box xin font,.vào box nhờ vả ấy.
  5. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Font của chủ thớt có tên là Mishka và em search trên Google thì font này được tính phí là 40,5$ tại My font. Bạn thử tìm xem có font free hem :)
  6. tieuyeu

tieuyeu Mới đăng kí

đây là diên đàn mà , lập pic hỏi không được sao . Sao vô lí vậy . Tks p nha
  7. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

Bạn lên google gõ download font UTM về trước..sau đó gõ download 1000 font việt cho PS thì dùng tẹt
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn