Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi các Anh Chị một vấn đề về AE

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Trương Hồng Phát, 10/4/17.

Lượt xem: 5,515

1. Trương Hồng Phát Mới đăng kí

Xin cho em hỏi, Em đang sử dụng After Effects CC 2017 và em đang bị một trường hợp là Khi review thì đoạn đầu chạy rất mượt ( Từ 0 -> tầm 2 phút ) Nhưng càng về sau thì Review càng bị chậm, FPS giảm dần đến cuối Project, bị FPS Not Real Time, dù số lượng hiệu ứng từ đầu đến cuối là như nhau. Và khi Render cũng thế, đoạn đầu Render rất nhanh nhưng càng về sau càng chậm, Project của em dài 5 phút, mà Render YouTube 1080 30FPS mà bay cả 2 ngày chưa xong dù trong Project chỉ có 1 Effect Particular + 1 Audio Spectrum + BG + nhạc...
    Mong được các Anh Chị trợ giúp, nó là bình thường hay do máy em ạ.
    Máy Em Core I3, Ram 8G, Card GTX 950 ạ
    EM XIN CẢM ƠN NHIỀU !!!

...
  2. Tự Mò Channel

Tự Mò Channel Thành viên cấp 2

chào bạn
    với cấu hình máy của bạn chạy thì khó mượt được lắm ,nhưng 2 ngày thì lâu quá .
    còn đoạn đầu rất mượt sau thì chậm cái đó bạn nên coi lại số lượng video ,effect như thế nào nhé ,chút ý kiến riêng của mình nhé

Ủng hộ diễn đàn