Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn cách làm sóng nhạc.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi gicovietnam, 2/11/16.

Lượt xem: 2,131

1. gicovietnam Mới đăng kí

Nhờ các bạn chỉ bảo thêm cho mình cách làm sóng nhạc giống như hình ở link này:
    engineering.asu.edu/sensip/wp-content/uploads/sites/50/2012/08/Audio-peak-indicator.jpg
    videoblocks.com/video/audio-eq-levels-czrpklf/

- Làm bằng phần mềm gì cũng được ah, nhưng hướng dẫn cho e từng bước nhé, có video càng tốt ah,.

Chân thành cảm ơn!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/11/16
  2. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

B có thể tìm từ khóa là "After effect audio spectrum" tutorial hoặc template :D
  3. gicovietnam

gicovietnam Mới đăng kí

mình tìm rồi nhưng không có cái nào giống cái bức hình và video mình gửi ở trên
  4. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

gicovietnam Cái này đc hem?

Muốn có màu sắc khác nhau thì b thêm gradient cho lớp solid là được.
  5. gicovietnam

gicovietnam Mới đăng kí

vẫn không phải cái video đấy bạn ah, mình muốn giống cái bức hình ấy. trong bức hình có cái phần trên cùng màu xanh nó rơi từ từ xuống và bị đẩy lên cao khi nhạc lên cao. không biết có làm giống như vậy được không nhỉ?
  6. gicovietnam

gicovietnam Mới đăng kí

có bạn nào làm được không chỉ giúp mình với,

Ủng hộ diễn đàn