Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin phần mềm thiết kế trailer phim

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vux Dungx, 25/3/14.

Lượt xem: 4,894

1. Vux Dungx Mới đăng kí

Như title, ai có soft dùng làm trailer dùng tốt thì cho mình xin với.

...
  2. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

Hãi thật.:-j Làm được phim mà k nổi đoạn trailer sao bạn :))
    Vux Dungx thích bài viết này
  3. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Bá đạo từng họt gạo.!
  4. Vux Dungx

Vux Dungx Mới đăng kí

Mình muốn tìm một phần mềm nhanh gọn, mì ăn liền.
    Ghép ảnh, video, mp3, thêm effect và xong, đỡ tốn thời gian.

5. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

theo mình nghĩ khi đã làm về nghệ thuật thì nên làm cho ra hồn bạn à . kiểu làm nhanh gọn ,mì ăn liền ko ổn đâu #:-s
    và còn 1 điều nữa là các phần mềm biên tập video hiện nay na ná chức năng . hay hay ko tùy tài của bạn :like:
  6. vsea

vsea Thành viên cấp 3

"Ghép ảnh, video, mp3, thêm effect và xong, đỡ tốn thời gian"
    Proshow Gold
  7. Vux Dungx

Vux Dungx Mới đăng kí

Cảm ơn, mình cũng đã có phần mềm này. Dùng khá tốt.
  8. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

Nên tự mày mò và nghiên cứu thêm cái AE - After Effects ấy nhé - làm trailer hay hiệu ứng kỹ xào = thằng này thì phê lắm - nếu chưa biết đến AE thì lên youtube xem 1 số trailer phim làm = AE ấy nhé - xem xong là mê
  9. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

Còn phải xem cái trailer bạn muốn làm nó hoành tráng cỡ nào,Trailer cũng là video thôi,nên là chả có cái soft nào chuyên làm trailer cả,làm bằng các soft chuyên xử lý video như Premiere, finalcutprox(mac)...muốn có thêm fx thì dùng aftereffects,còn muốn pro hơn thì nhét thêm 3D vào

Ủng hộ diễn đàn