Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Theme wordpress nhà hàng

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi binhanweb, 22/5/14.

Lượt xem: 4,472

1. binhanweb Banned

...
  2. kaimi

kaimi Thành viên cấp 1

Share thì hơi khó cơ mà mua thì được >:) . hehe
    huynhtoan.itNguyễn Tất Thắng thích bài viết này.
  3. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

kaimi. Chuẩn. Nếu k thì tự Design + code lại thôi. Khá lâu nhưng vẫn là của mình
  4. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

binhanwebkaimi thích bài viết này.
  5. nhớ là có mà để đâu quên r, cài máy có khi cũng đi tong
  6. binhanweb

binhanweb Banned

các bạn có thì share cho mình với! chiều giờ bị sếp la vụ này quá trời....huhu
  7. binhanweb

binhanweb Banned

bạn MidsideElite ơi! cho mình yahoo hoặc facebook của bạn nha! nhờ bạn giúp mình cài theme , theme của bạn mình không biết sao, bị lỗi hoài
  8. thanhpham1811

thanhpham1811 Banned

Mấy theme này đẹp quá, mình cũng đang tìm 1 theme tương tự mà tìm hoài không ra @@
  9. Bạn tham khảo thêm một số Theme về nhà hàng tại đây:wordpress.taisao.vn/4919/xin-theme-nha-hang-wordpress?show=4919#q4919
  10. minhtamht

minhtamht Banned

cũng có nhiều theme miễn phí mà, bạn nên tìm với các từ khóa tiếng anh, có khá nhiều

Ủng hộ diễn đàn