Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Trợ giúp Phần mềm KeyShot 5 64bit

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi lucyenhd, 7/6/15.

Lượt xem: 8,194

1. lucyenhd Thành viên cấp 2

Chả là em ngày trước học 3Dmax 2011, nhưng em mới cài lại max 2013. Không biết có anh chị nào đã và đang dùng Keyshost 5 64 bit chỉ cho em với ạ. Em tải về thấy nhanh lắm, lên mạng tìm, toàn hướng dẫn Tiếng Anh, mà Tiếng Việt rất ít. Anh chị nào chỉ em phần render ảnh với. Vì em thấy giao diện trên ấy có phần Render ảnh cuối góc, còn của em không thấy có. Em rất ham, và muốn phát triển ngành nghề 3d này ạ. Có ai trợ giúp, và TeamViewer chỉ dẫn em xíu được không ạ.
    Hôm nay chủ nhật, xin cảm ơn anh chị em ạ.... :bz:bz:bz

...
    Hảo Hảo thích bài viết này
  2. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

mọi người đi chơi với gấu rồi, =((=((=((
  3. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

4. lucyenhd

Tiny Love , không phải là link doawload, mà là cách dùng nó ntn thôi ạ. Bác Fa chắc thiệt, hị hị, bác rảnh k, cho em xin ít kinh nghiệm ý ạ.
  5. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

lucyenhd b render gì vậy? nhân vật hay nội thất?
  6. lucyenhd

Vâng ạ, em render bình thướng chai lọ, nếu đi sâu, em sẽ đi vào nội thất anh ạ. Anh Phuocy Phan ạ. :'(
  7. lucyenhd

Các anh giúp iem đi ạ ... :puke!:puke!:puke!
  8. lucyenhd

uppppppp
  9. Vũ No1

Vũ No1 Thành viên cấp 1

học thử blender đi anh. trong đó có cái cycles render rất dể xài. đây là cái ảnh em modeling bằng Blender và render với Cycles NWvaLW9.png
  10. lucyenhd

anh Vũ No1 ơi, iem là con gái, em cũng mún học, nhưng chưa ai chỉ ạ, nên phải bình tĩnh thooi, h đang mắc vụ này
    Vũ No1 thích bài viết này
  11. lucyenhd

uppppp
  12. Vũ No1

Vũ No1 Thành viên cấp 1

lucyenhd em mới 13 tuổi à
    em cũng có một số tutorial channel nhưng cho blender à :3
    Tutorial cơ bản:
    Code:
    https://www.youtube.com/user/tutor4u
    Tutorial nâng cao:
    Code:
    https://www.youtube.com/user/AndrewPPrice
    Tutorial chuyên nghiệp:
    Code:
    https://www.youtube.com/user/blendercookie[CODE]
  13. lucyenhd

ớ, 13 tuổi á, cho chị nick facebook của em, cho chị học hỏi đi Vũ No1 , chị khâm phục em ý, vậy mà em đã vào top rồi. @@
  14. lucyenhd

nhờ vả, nhờ vả ... khóc khóc +_++_++_+
  15. Vũ No1

Vũ No1 Thành viên cấp 1

lucyenhd thích bài viết này
  16. lucyenhd

cho chị đi, chị muốn học hỏi, tại chị có việc luôn rồi mà ạ,  , nhờ vả em ấy em ở Vũ No1 \:D/
  17. Vũ No1

Vũ No1 Thành viên cấp 1

lucyenhd link FB của em đây hồi nãy post quên paste cái link vào
    Code:
    https://www.facebook.com/gundam.exia.503
  18. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

mà bạn đây dùng keyshot 5 chấm mấy thế,chắc ở việt nam đa phần dùng vray nên ít có hướng dẩn.keyshot được cái render theo thời gian thật cho phép xem trước và sữa chữa nhanh quá trình render nên cái này dùng thấy sướng hơn vray là ở chổ ấy.mà bạn đã biết phóng to xoay đối tượng hay áp vật liệu ở chổ nào chưa.mình nghĩ ai đó chỉ bạn cái cơ bản thôi rồi tự mò mẩm thêm cũng được chứ cái này chưa thấy ai dạy cả nhỉ.:D trình gà nên phán bừa thế thôi có gì không đúng mong các pro bỏ qua. keyshot 5 chấm mấy thế bạn.nếu 5.3 thì cho xin link tải với.
    lucyenhd thích bài viết này
  19. lucyenhd

đồng ý chị với em nhé. chị nhờ vả ;););) xíu xịu thôi
  20. lucyenhd

hoagao , nói thực bạn nói cũng hay, giống như Vũ No1 em ấy đnag dùng bản khác mà không phải là qua vray nữa, bạn cho mình add, học tập keyshot từ bạn đc không
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn