Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Trợ giúp Phần mềm KeyShot 5 64bit

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi lucyenhd, 7/6/15.

Lượt xem: 8,204

1. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nói thật mình chỉ biết phóng to thủ nhỏ,xoay đối tượng với áp chất liệu rồi chỉnh ít áng sáng thôi chứ không rành mấy,cơ bản là mình chỉ dùng thử nó 4 lần gì đó nên chưa biết cái gì hết,mình chưa học tới phần render nên chưa tìm hiểu kỹ chỉ tải về rồi thữ nghiệm mấy cái thôi.mình nghĩ cái này tự học không quá khó lắm đâu coi video nước ngoài dạy rồi làm theo cũng dể hiểu mà(mình định sẻ học như thế ) nếu bạn biết mấy cái ở trên rồi thì mình cũng như bạn thôi.
  2. Vũ No1

Vũ No1 Thành viên cấp 1

hoagao Engine của blender cũng cho render thời gian thực vừa chỉnh sửa vừa render
    hoagao thích bài viết này
  3. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

hoagao , mình hình như đang dùng bản dùng thử, nên ngộ lắm, coi mạng rồi cũng ham hố , vi vọng nó không vất vả như 3d mà. Vũ No1 , chị đnag tò mò đây em
  4. Eat3d

Eat3d Mới đăng kí

bạn có thể cho mình link down kèm cờ rắc đc k?
    tks
    Hảo Hảo thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn