Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin tư vẫn mở studio ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi buinhuan, 26/2/16.

Lượt xem: 6,043

1. buinhuan Mới đăng kí

Việc chính chụp ảnh cưới, ảnh teen, chup cho baby, hội nghị...in thiệp cưới.
    Thiết bị đã có canon 50D, 50 1.8, 85 1.8, 70-200 f4 L, tamron 17-50 f2.8 VC,1 flash yongnuo. YN 565ex.Sony A6000 + kit. May in epson t60, may ep chuyển nhiệt 4 in 1, máy căt decal. Máy tính đã ngon cấu hình cao + 1 macbook pro, 1phantom 3 adv
    Bác nào có kinh nghiệm xin tư vấn mua đô đạc thêm sao cho hợp lý chi phí thấp.

...
  2. umbrella

umbrella Thành viên cấp 1

Bạn cần đầu tư thêm trục cuốn phông, phông chụp phòng. nếu chụp teen nhiều thì bạn sắm thêm 1 số đồ đạo cụ như vali,hoa cầm tay. giờ thì đang hot chụp với pháo khói màu
  3. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

studio giờ phải chơi lớn lắm bạn ơi, làm cái mặt bằng ngang 8m vuông rồi để áo cưới cô dâu, áo vest chú rể các kiểu ra mới cạnh tranh lại, với lại đầu tư cái nội thất studio cho chất vào, tốt nhất là để gạch đen có hoa văn màu vàng, nhìn cho nó chất chó vãi ra :v nội thất đẹp đẹp mà nhìn nó sang sang tụi nó mới bâu vào, còn chụp đẹp hay không cũng ít quan trọng lắm giờ chụp mình nhìn lung linh cành đào mà nó kêu mình chụp xấu thì cũng cứng họng nói đc đếch gì đâu :|, lúc làm nhà nhớ để cái sân rộng rrộng cho xe nó dễ chạy xíu tốt nhất là từ đường xe chạy vào cửa studio khoảng 5 6m với lại từ trong studio nhìn ra dễ coi xe cho khách, chú yếu đầu tư cho cái mặt bằng ngon lành trước, chúc bạn thành công nhé
  4. Xem ra mở một cửa hàng đồ cưới và chụp hình có vẻ nặng vốn nhỉ, thấy hai bác ở trên nói có vẻ nhiều tiền quá nhỉ, mặt bằng 8m khác gì 2 căn đâu. Mà mặt tiền đường lớn thì thôi rồi, mình nghĩ tới đường 3/2 chắc giá thuê cực cao luôn

Ủng hộ diễn đàn