Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo
Dinh Cuong
Dinh Cuong

Thành viên cấp 3, 29, từ TP.HCM

Status: Học hỏi là chính - 21/10/12

Hoạt động gần đây của Dinh Cuong:
3/8/20
Dinh Cuong
Hoạt động lần cuối:
3/8/20
Số bài viết:
941
Số lần "Thích" đã nhận:
726
Điểm nhận Cup:
93

Người theo dõi 2

Sinh nhật:
23/5/94 (Tuổi: 29)
Trang chủ:
Nghề nghiệp:
Maketing online

Ủng hộ diễn đàn

Dinh Cuong

Thành viên cấp 3, 29, từ TP.HCM

Học hỏi là chính 21/10/12

Hoạt động gần đây của Dinh Cuong:
3/8/20
    1. vungoc512
      vungoc512
      anh có thể giúp em cho em biết các phần mềm để có thể thiết kế đc CV như mọi người ở trên diễn đàn đc ko ạ? em là dân ngoại ngữ nên thực ra cũng ko biết chút gì. trên mạng có rất nhiều các mẫu nhưng em cũng muốn đc học hỏi và tự tay thiết kế, chẳng biết có ăn thua ko nhưng em mong đc anh chỉ giúp ạ, em cảm ơn anh rât nhiều.
      1. Dinh Cuong
        Dinh Cuong
        Sr bạn, dạo này m ít vào diễn đàn nên giờ mới thấy tin của bạn. Nếu bạn chưa biết thiết kế CV thì mình chỉ bạn một mẹo nhỏ là lên mạng tìm những Cv của những các anh chị có tiếng rồi thiết kế lại bằng Pts, bạn làm càng nhiều tự bạn sẽ đúc kết ra cho mình 1 cái Cv hội tụ phong cách của tất cả Cv bạn đã làm trước đó
        11/10/14
    2. vungoc512
      vungoc512
      em chào anh ạ. Hôm nay tình cờ em đọc đc bài viết của anh về làm CV. thực ra em là dân ngoại đạo, chẳng có liên quan gì tới bên design cả. :) hiện tại em đang muốn ứng tuyển vào 1 công ty, mà họ lại yêu cầu cao về CV, cũng như ngôn từ sáng tạo. Được đọc bài viết của anh em thấy rất tâm đắc. Mong anh chỉ giáo giúp hộ em vài điều về làm CV được không ạ? em cảm ơn anh ạ.
    3. Phạm Hữu Dư
      Phạm Hữu Dư
    4. Dinh Cuong
      Dinh Cuong
      Học hỏi là chính
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    23/5/94 (Tuổi: 29)
    Trang chủ:
    http://bigbag.vn