Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Các bình luận trong hồ sơ của mgr

1. Táo Trần
    Táo Trần
    Thấy m Spam like nhiều quá hả? He he
    Vẫn chưa có tg ngồi xem đc hết các topic của b, lúc nào đấy sẽ cố gắng xem hết. ^^
    31/7/13
  2. Táo Trần
    Táo Trần
    Đang hơi buồn xíu vì VDS ko có phần tổng hợp các topic đã Like, nhiều khi đọc lướt qua Like trước tính sau xem lại mà sau quên tên để tìm luôn.
    31/7/13
  3. Táo Trần
    Táo Trần
    Cũng mới Pm A.Dư để bảo vụ này nhưng a bảo chưa triển đc, cứ bookmark đi.
    31/7/13
  4. Táo Trần
    Táo Trần
    Xem chừng sau này phải Spam comt vào mấy topic để nó lưu trong "Các chủ đề đã xem" mất. B có ý tưởng gì hem? :)
    31/7/13
  5. mgr
    mgr
    :v mình cũng chỉ biết bookmark lại thôi à hihi :3 giờ nhìn bookmark lại 1 dãy dài chóng hết mặt luôn :v sao trên fb ko add friend mình mà lại follow thế
    31/7/13
  6. Táo Trần
    Táo Trần
    Mình toàn follow thôi à, follow cho nhanh, thấy cũng ko khác add friend mấy. Nhưng như thế thì ko đc 2 chiều nhỉ, thế add friend nha! :)
    31/7/13
  7. mgr
    mgr
    :D <3
    31/7/13