Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

10 phép thuật ma quái để lừa mình vào sáng tạo

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi kimthy102, 27/4/16.

Lượt xem: 844

1. kimthy102 Mới đăng kí

Niềm tin là nền tảng của sự sáng tạo, và điều này áp dụng đặc biệt cho dịch giả tự do. Nhưng tất cả chúng ta có những ngày mà sự tự tin có thể nhúng. Vì vậy, đây là mười hack 'voodoo', từ thế giới của khoa học, tâm lý học và thôi miên, để khôi phục lại sự tự tin khi nó là thấp, và giữ nó cao như tiêu chuẩn ...

Dẫn truyền thần kinh thiết cho nổ ra

Đặt chân lên trên bàn của bạn, đặt tay lên phía sau đầu của bạn và đan những ngón tay của bạn. Tựa lưng. Làm cho mình lớn. Hãy để đôi chân của bạn treo lỏng lẻo. Thư giãn. Tập trung vào cảm giác thả căng thẳng ra khỏi cơ bắp của bạn. Nạc trở lại ngay và thư giãn in giay tieu de | nhiều hơn. Nhắm mắt lại và suy nghĩ suy nghĩ thư giãn ... đặt một số bãi biển âm thanh trên YouTube nếu bạn thích.

Đưa ra cảnh báo bằng bộ não của bạn

Một trò chơi của Word Dynamo Dictionary.com, hoặc có thể làm xáo trộn một cỗ bài và xử lý ra một vài tay chơi poker tưởng tượng - chỉ để có được bộ não của bạn rồ ga lên, đánh giá những gì bàn tay ra và những gì sẽ thắng – logic in bao thư giá rẻ | dựa trên quá trình cụ như thế này, được sử dụng thường xuyên, có thể đưa ra thông báo thích hợp não của bạn mà nó dự kiến sẽ bắt đầu tung ra những ý tưởng trong 5,4,3,2,1 ... GO.

Hai mươi đám cưới và đám tang năm: Một tip từ Richard Curtis

Điều này ngay lập tức có những áp lực của off cố gắng để tìm ra ý tưởng hoàn hảo - bạn tôi bây giờ chỉ đơn thuần là tìm cách để lấp đầy lỗ đạn rỗng của bạn. Bet ý tưởng hoàn hảo đến mười lần nhanh hơn từ bây giờ.

Lady Gaga sẽ làm gì? Lizzy Bennett sẽ làm gì? Edmund Blackadder sẽ làm gì?

Nếu bạn có thể kênh hào quang của một người nào đó bạn tìm thấy cảm hứng, hoặc thậm chí là một nhân vật hư cấu, bạn có thể bỏ qua bất kỳ sự thiếu tự tin bằng cách vay mượn của họ cho một chút. Phương pháp tiếp cận các thách thức in lich tet | của bạn trong giày của họ. Điều này sẽ khởi động sự bạn trở lại theo dõi, và bạn sẽ có thể tự sáng tạo cũ của bạn trong thời gian không.

Cắt ra phiền nhiễu và mini bị từ chối

Kiểm tra email của bạn hoặc là một biến chứng, bởi vì đó là lá thư bạn đã chờ đợi cho đến, hoặc một lời từ chối, bởi vì nó không. Mất tập trung là xấu, nhưng phơi bày bản thân cho những mini bị từ chối là tồi tệ, và sẽ làm sứt mẻ sự tự tin của bạn lặng lẽ và xảo quyệt. Tốt hơn để kiểm tra email và Twitter (không có thông báo ?! Chết tiệt) chỉ có ba lần một ngày. Đặt chuông báo thức và dính vào nó.

Tín dụng mà tín dụng của do - cho bạn

Bạn sẽ thấy mình chính là tự phê bình tại các thời điểm: đó là cách chúng tôi phát triển và tiến bộ. Nhưng thay vì giữ sự tập trung chủ quan trên các bit xấu, sai sót, phải-làm-betters, chăm sóc để tự phóng đại quá. Trong thời gian dài các bit tốt, lớn lên chính mình. Nói lớn lên. Nhắc nhở bạn rằng bạn là một người chuyên nghiệp được trả tiền để làm việc in menu nhà hàng | xuất sắc, và làm như vậy với sự tự tin, hầu hết các ngày ...

Smiley Đi bộ

Kraft và Pressman cho biết nghiên cứu của họ cho thấy "mỉm cười trong thời gian ngắn ngủi của stress có thể giúp làm giảm phản ứng stress của cơ thể, bất kể người đó thực sự cảm thấy hạnh phúc hay không." Vì vậy, nếu bạn nhận được một dip tự tin in mac san pham , đi bộ xung quanh khu phố của bạn cười toe toét như một tuyệt đối nutter và mức endorphin của bạn và giải quyết vấn đề sáng tạo sẽ tăng cao. Và bạn không bao giờ biết, ai đó có thể mỉm cười trở lại ...

...

Ủng hộ diễn đàn