Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[18+] Bạn sẽ phải chết ngất vì những bức ảnh nude của Ruslan Lobanov

Chủ đề thuộc danh mục 'Hot models' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 27/6/14.

Lượt xem: 541,594

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

In pictures Ruslan Lobanov women look as finished works of art that can be admired forever.

Ruslan Lobanov - a true connoisseur of the beauty of the female body, and as a true fan of his work, making it flawlessly.

His photographs are distinguished by a special approach: a lot of attention is paid not only models, but also the details in the frame, which create a special ambiance. "Naked body - a tool convey emotion, mood, like watches, and shoes. This accessory enhancing the perception. I do not shoot nude in the truest sense. Interesting combination in the frame of people attribute the atmosphere, "- says the author. That is why the pictures do not look like ordinary vulgar footage for a glossy magazine, and as a complete highly artistic composition.

AdMe.ru selected for you the best pictures of Ukrainian photographer and invites you to enjoy its ability to transmit the natural beauty of the female body.

...
    aijin, Xoắn Zebrakorn, photottdung6727 người khác thích bài viết này.
  2. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Hình đẹp nhưng đề nghị thớt cố công dịch 1 chút, kg phải do mình dốt english mà yêu cầu vậy mà vì VDS dù sao cũng là 4rum Việt mà. Với ghi rõ nguồn nữa nha thớt
    Trương Văn NhânCris89 thích bài viết này.
  3. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Share to be shared!

TPaine thật ra thì cái này là tiếng Nga, mình dùng Google Translate dịch ra tiếng Anh. Chứ từ tiếng Nga mà dịch ra tiếng Việt thì mình bó tay, nếu bạn thích thì cứ tiếp tục dịch ra tiếng Việt bằng Google Trans nhé :D

Còn về nguồn, nếu bạn chịu khó đọc thì bạn sẽ thấy AdMe.ru nhé, với cả mình đã nói rõ ở tiêu để đây là bộ ảnh của Ruslan Lobanov, thì đó cũng coi như là nguồn gốc chính cống rồi nhé ;)
    hunghunghang, ZiinZenZomKaty2309 thích bài viết này.
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

8-}người chụp có cảm thấy gì không nhỉ8-}
  5. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

Chút Choét bạn có nói đây là bộ ảnh sưu tầm và đoạn trên được Google Translate từ tiếng Nga sang, mình đọc nó hơi lủng củng cũng không rõ lắm nhưng cũng đọc lướt thôi, xem hình là chính.
    Nhưng mà khi bạn post cái này bạn có hiểu nội dung truyền tải của bộ ảnh không? Mình không hiểu lắm mà cũng không biết là nó có nội dung hay không nữa, bạn có thể giải thích thêm nội dung bộ ảnh muốn truyền tải điều gì không?
    HaiMien thích bài viết này
  6. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Share to be shared!

Đoàn Võ Duy Thanh mình chỉ thấy đẹp thì mình share thôi, còn ý nghĩa truyền tải thì tùy mỗi người mà cảm nhận thôi ;)
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

18+ này luôn hút người :"> mai là dài vài page cmt
  8. Tít is me

Tít is me Thành viên cấp 2

kích thích vãi :w
    MegustaBB, DesignerDuongLethietkewebhoian thích bài viết này.
  9. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

không thấy có cái gì hay.
  10. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Toàn vếu mí vếu #-o
  11. thietkewebhoian

thietkewebhoian Thành viên cấp 1

Dịch bằng bác Gu có sửa sơ :

Trong hình, phụ nữ của Ruslan Lobanov xem tác phẩm như thành phẩm nghệ thuật có thể được ngưỡng mộ mãi mãi.

Ruslan Lobanov - một người sành thực sự của vẻ đẹp của cơ thể phụ nữ, và như là một fan hâm mộ thực sự của công việc của mình, và làm cho nó hoàn hảo.

Hình ảnh của ông ấy được phân biệt bởi một cách tiếp cận đặc biệt: nhiều sự chú ý không chỉ mô hình, mà còn các chi tiết trong khung hình, và tạo ra một bầu không khí đặc biệt. " cơ thể trần truồng - một công cụ chuyển tải cảm xúc, tâm trạng, như đồng hồ, phụ kiện và giày dép . Tôi không shoot khỏa thân theo ngữ cảnh chân thực nhất . Đó là sự kết hợp thú vị của người và bầu không khí,..." - Tác giả cho biết . Đó là lý do tại sao những hình ảnh không giống như đoạn phim thô tục bình thường cho một tạp chí glossy, mà như là một thành phần rất nghệ thuật hoàn chỉnh.

AdMe.ru chọn cho bạn những hình ảnh tốt nhất của nhiếp ảnh gia người Ukraine và mời bạn thưởng thức khả năng của mình để truyền tải vẻ đẹp tự nhiên của cơ thể phụ nữ.
  12. lehieuds

lehieuds Thành viên cấp 1

Nơi những bức ảnh này được chụp có lẽ là thiên đường =P~
  13. Gemini Nguyn

Gemini Nguyn Mới đăng kí

Đã xem nhưng không biết nói gì :)))
  14. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Ngực của tây cũng nhỏ nhỉ :-?
  15. lebaotrung

lebaotrung Thành viên cấp 1

ặc !
    Châu Nguyễn thích bài viết này
  16. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

chết miej, xem mấy cái này mình ko có cảm giác j là sao nhỉ?
    bk_507 thích bài viết này
  17. Ngô Chương

Ngô Chương Thành viên cấp 1

Nhìn thích thế :3
  18. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Bác cho em xin link ảnh với,mấy ảnh này có water mark :P
  19. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Điều đầu tiên, cái ý tưởng đầu tiên lóe lên trên đầu mình là :
    Cuộc sống của những người phụ nữ tự do trong suy nghĩ cách sống chứ không hề có sự gò bó ép buộc từ nam giới nếu ko có bức hình cuối... ( 1 số tấm hình mình lóe nên ý tưởng là về bức ảnh đồng tính của 2 cô gái đó ).
    Mình đã hỏi
    Tại sao chỉ chụp khỏa thân phần trên mà không hẳn là phần dưới......
  20. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

tao báo công an thớt đăng hình sex =P~

Ủng hộ diễn đàn