Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai hiểu ngôn ngữ kí hiệu dịch giúp em xem nàng ấy nói gì với

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tuancrab, 1/4/14.

Lượt xem: 2,408

1. tuancrab Thành viên cấp 1

Đây là clip ạ.

...
  2. xinh mà bị câm, thương quá
    tuancrab thích bài viết này
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

VietSub: em đã thấy anh bên 1 người, lần sau nếu anh mà lăng nhăng nữa là em cắt cái pụp luôn... em đã khóc và suy nghĩ rất nhiều... ... ... con chúng ta nó không chịu ăn cũng không chịu bờ ú... cầm cái bình, móc ra hộp sữa... đõ sữa vào đầy bình... khoe cái núm.... f*ck f*ck f*ck you.... em bờ ú sữa không phải là để cân bằng 2 quả đồi của em.. mà là để cho da nó mịn.... *chụz chụz chụz.. bờ ú như chừa từng được bờ ú*.... Sữa nào nó ngon vãi cả nồi luôn... cơ mà cái lỗ nhỏ quá nên em quyết định cắt nó luôn.... *đưa lên miệng.... tiếp tục bờ ú tập 2*..... hết sữa rồi... ngon tuyệt cú mèo luôn a ạ... Giờ thì ăn no rồi nên phải đi ngủ rồi... chúc a ngủ ngon... tạm biệt...

PS: Đẹp mà câm.... Uổng quá
    tuancrab thích bài viết này
  4. tuancrab

tuancrab Thành viên cấp 1

Thanks bác Ngô Đức Huynh. Bác dịch quá sinh động luôn ạ . :D. Dạ vâng, cũng uổng, em ý cùng công ty. Đẹp !!!

Ủng hộ diễn đàn