Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh em nào đang học FPT arena cho mình hỏi chút

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi diaasama, 20/1/17.

Lượt xem: 1,945

1. diaasama Mới đăng kí

Mình từng là cựu sv của FPT arena. Hiện tại đã rời trường và đi làm được một thời gian lâu rồi. Giờ không biết trường cũ ra sao. T.T ( môi trường, điều kiện vật chất, giảng viên, liên kết với các doanh nghiệp.v.v..). Chả là có đứa em muốn theo ngành đồ họa mà giờ mình chả rõ trường cũ ra sao nên không thể đưa ra lời khuyên với nhận định khách quan nhất. Rất mong anh em nào đang học tại đó cập nhật tình hình cho mình tham khảo phát. Nhất là giảng viên của các kỳ học.

Với mình thấy dạo này có cái arena khác là AM cũng đang nổi lên, cạnh tranh rất sát. Không rõ chất lượng hơn ko?

Mình xin cảm ơn. :)

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn