Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh từ máy ảnh kỹ thuật số...:P

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Ryuchi, 20/3/13.

Lượt xem: 2,174

1. Ryuchi Thành viên cấp 1

lúc nãy dọn lại máy vô tình thấy lại mấy cái ảnh lúc xưa chụp bằng con kts, khi đó cũng chả biết shop siết gì..phá thôi :D...thấy cũng hay hay... mọi người xem thử nhé :D
    trước:

sau:

trước:

sau:

...
    hieutu, Shenvi, Nhoxtete4 người khác thích bài viết này.
  2. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

kết tấm cuối :x
    Pixelarate đẹp và sáng tạo ^^
    Ryuchi thích bài viết này
  3. Ryuchi

Ryuchi Thành viên cấp 1

mấy cái này lâu rồi :D...3-4 năm gì đó...vô tình phát hiện chứ chả nhớ ;)
  4. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

thích cách chụp, cái màu và thích nhất là đề tài, thật là giản dị, thật là đẹp. Mình kết chết đi được những tấm ảnh như thế >_<
    Ryuchi thích bài viết này
  5. Ryuchi

Ryuchi Thành viên cấp 1

nhờ bạn mình mới biết mình thật giản dị :D...hè hè
    Nhoxtete thích bài viết này
  6. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

bạn thì mình hổng biết :P nhưng ảnh thì rất đời thường, mình thích những tấm gần gũi như thế =)))
  7. Ryuchi

Ryuchi Thành viên cấp 1

ò....ra thế..làm mình mừng hụt:P...thanks bạn nhé...cái này chụp cũng lâu rồi, mình cũng thích kiểu bình dị thế này...(tay nghề ko có để chụp mẫu) hehe;)
    Nhoxtete thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn