Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bài Đăng Cũ Hơn mà nó không ra bài cũ mới chết chứ

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi hlthanhbinh, 4/2/15.

Lượt xem: 2,034

1. hlthanhbinh Mới đăng kí

Nói chung là em chỉ vừa mới mày mò Blogspot thôi, nên dĩ nhiên là vẫn còn dốt lắm. Cái template như blog của em là Bricmag nhưng cái vấn đề lại nằm ở chỗ em không hiểu vì sao lại có sự khác biệt. Khi bấm vào Bài Đăng Cũ Hơn của Bricmag thì nó load, còn của em thì không load mới kinh dị. Em mò mẫm mãi mà không biết tại sao lại như thế, có anh - chị nào chỉ giúp em với được không ạ.
    P/s nội dung trên blog là độc quyền em tự viết luôn :v

bricmag. blogspot.com/ - Bricmag
    binnese. blogspot.com/ - Binnese - của em

...
  2. phamhuyenIBG

phamhuyenIBG Banned

Mình cũng đang mới tìm hiểu về cái này, không biết sẽ như thế nào nữa
  3. hlthanhbinh

hlthanhbinh Mới đăng kí

Bấm vào nó đơ im luôn, không load đc cái gì cả, dù so sánh css cũng không khác gì mấy :v
  4. nguyen duc cuong

nguyen duc cuong Mới đăng kí

Trang của bạn không load được có thể do bạn chưa thay link blog của bạn vào code trong template.
    Các bạn có thể vào trang của mình để tìm hiểu thêm:thuthuatblog360. blogspot.com/

Ủng hộ diễn đàn