Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Beepub Đà Lạt - đứa con đầu tiên của em năm 2 đại học

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Cherry Tiên, 22/7/15.

Lượt xem: 2,553

1. Cherry Tiên Thành viên cấp 1

Beepub Đà Lạt - đứa con đầu tiên của em năm 2 đại học

Nói chung là lúc đó còn bỡ ngỡ lắm... nhưng a chủ rất nhiệt tình và tạo điều kiện. Nhờ có lần này nên công việc của em đã có kinh nghiệm nhiều hơn... một số hình ảnh thật của beepub và vài báo nói về beepub. (Tại e bị mất laptop mất hết dữ liệu luôn nên chỉ có vài hình cho mọi người coi thôi.. chủ yếu là hình thành quả mọi người đừng chặt chém e tội nhé... ^^)

http://kenh14.vn/doi-song/lu-tan-be...toi-da-lat-ngay-lap-tuc-20150126012417849.chn

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. dokidoki

dokidoki Thành viên cấp 2

nhìn tưởng đống ảnh ở dưới là mockup :)):)):))
  3. Cherry Tiên

Cherry Tiên Thành viên cấp 1

dokidoki dạ có mockup có sản phẩm thật rồi ạ
  4. Tung.GFX

Tung.GFX Mới đăng kí

thật?
    Cherry Tiên thích bài viết này
  5. Earl Grey

Earl Grey Thành viên cấp 1

Mình rất yêu Đà Lạt, hiện tại mình đang tìm cơ hội sống và làm việc ở đó, có nhiều việc không bạn? Làm quen tại: https://www.behance.net/vusontung
    Cherry Tiên thích bài viết này
  6. Cherry Tiên

Cherry Tiên Thành viên cấp 1

việc nhiều hay k là ở mình nè bạn.. nhưng mình thấy ở đây đc nè bạn.. con người rất dễ chịu và đáng yêu nè

Ủng hộ diễn đàn