Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend ảnh]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi VoChongPhuHo, 20/11/13.

Lượt xem: 1,901

1. VoChongPhuHo Mới đăng kí

Chào mọi người, mình thì thích pts rất lâu r..nhưn time gần đây thì mới tự tìm tòi và học thôi nên cũng chưa rõ cho lắm...sau đây là nhữn ảnh mình tự học r tự blend...m post lên mong nhận dc nhận xét góp ý để m sẽ cố gắng trong nhữn lần sau...m.ng cứ nhận xét thoải mái nhé:P

...
    lee_sukinhtra thích bài viết này.
  2. cljck4game

cljck4game Thành viên cấp 1

Blend nhiều màu kiểu này hơi mất công mà lại ko ấn tượng lắm :D
    #1, 2 ,3 Text vô duyên quá:D
  3. VoChongPhuHo

VoChongPhuHo Mới đăng kí

nó thiếu xót chỗ nào thế ạ:P
  4. Võ Duy Kường

Võ Duy Kường Thành viên cấp 2

Mình cũng thấy 1 2 3 nó cứ bị làm sao ý, k ấn tượng. ví dụ như bức 3 với title "mùa đông lạnh" mà cô này mặc rõ phong phong, lạnh mà cười toe toét :) Quan điểm của mình thì ảnh nên có chủ đề... khi nhìn vào họ nhận ra ngay cô này/anh này đang rất vui or buồn...nhìn vào biết mình đang muốn nói lên điều gì v v... :D

Ủng hộ diễn đàn