Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nguyên, 28/6/12.

Lượt xem: 2,530

1. Nguyên Mới đăng kí

Hình này mình lấy trên face của đứa bạn nên chất lượng ko được tốt ^^
    Ngồi blend tặng nó 1 tấm, mọi người góp ý với nhé

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Màu ổn đó bạn! Tuy nhiên lần sau đặt tiêu đề cho nó rõ ràng ra 1 chút :)
  3. Nguyên

Nguyên Mới đăng kí

Hiii, tks tại mình mới tham gia diễn đàn nên còn gà :P lần sau sẽ rút kn
    Nhưng mà hình như diễn đàn bị lỗi rất nhiều hình, nhiều cái muốn xem mà toàn dấu x ??
  4. Phạm Hữu Dư

Hình nào muốn xem mà bị dấu x hả bạn? cho ví dụ?
  5. Nguyên

Nguyên Mới đăng kí

Trong phần trưng bày tác phẩm "vài tấm before,after", mình ko xem được tấm nào, có mỗi tấm bạn gái đứng trên cầu post ở dưới thì xem được, với lại 1 số tut nữa như "Blend màu nắng nhạt cổ điển" , ... hay là chỉ có máy mình mới bị vậy?
  6. Phạm Hữu Dư

Thứ nhất đây ko phải là do lỗi của diễn đàn, vì hình ảnh thành viên post lên là link ảnh của host khác mà, đâu có liên quan gì đến diễn đàn đâu! Thứ 2 là mình vẫn nhìn thấy ảnh bình thường mà ta :-?
  7. Nguyên

Nguyên Mới đăng kí

vậy là do máy mình à (_ _") tiếc quá
  8. Timmy

Timmy Thành viên cấp 3

Bỏ mấy cái Bokeh giả đi bạn
  9. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Màu ổn rồi đó bạn :)
  10. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Màu đẹp nhưng mà m thấy bỏ bớt hay cho mấy cái bokeh nhỏ hơn thì sẽ đẹp hơn...để to quá như thế này m thấy làm sao ấy :">

Text nên cho to hơn và kiểu cách hơn thì sẽ đẹp hơn nhiều :x

Ủng hộ diễn đàn